NetOp School v.6.00....+ Cr-ack full....

Bao gồm 2 phần Teacher & Student. Giao diện mới với các thanh công cụ ribbon, nhờ đó chức năng được show ra hết.... các bạn cố gắng khám phá há...mỗi người 1 ý......cùng chung sức xây dựng 4room ketnooi.com/forum

Link down :

==>> Tuyệt thì thank giùm mình cái há....Ko good hơn NetOp 5.0 thì đừng thanks há..

doanthong191

thank you !! bác nào có bài hướng dẫn ko?post lên cho em với . E mới vào nghề không bít cái này sử dụng như thế nào nữa.Mong các bạn giúp! Thank các bạn nhiều

quocanhmatkieng

Bạn có thể nói nó sử dụng như thế nào được không vì mình cần luyện nói tiếng anh và tiếng hoa này thì dùng cái này được không ?

Basilio

NetOp School v.6.00....+ Cr-ack full....

Bao gồm 2 phần Teacher & Student. Giao diện mới với các thanh công cụ ribbon, nhờ đó chức năng được show ra hết.... các bạn cố gắng khám phá há...mỗi người 1 ý......cùng chung sức xây dựng 4room ketnooi.com/forum

Link down :

==>> Tuyệt thì thank giùm mình cái há....Ko good hơn NetOp 5.0 thì đừng thanks há.. Thanhks ban nhieu

cunhan

thanks nha cái này xài hay đó

Thank nhiều nha

chúc tốt lành

bạn tên j vậy

công tác ở đâu

dieuthao94

thanks ban nhiu nhe!

cai nay minh cung nghe noi sai em lam! rat thich hop cho dan IT nhu minh!

co gang them nua ban nhe!

ahoney0205

---------- Bài viết đã được nhập tự động bởi hệ thống ----------

nut Thanks không thấy bạn à !

Thank bạn nhiều nha

Nhưng cho mình lại bài hướng dẫn giùm đi, mình down không được?

giangnam_892003

Thank vì bài viết hay và phần mềm tốt. Mình đang kiếm cái này. Tuy chưa xài thử nhưng mình tin chắc là nó sẽ rất tuyệt. Thx bạn lần nữa nha

Các chủ đề có liên quan khác