kha_li

Thank các bạn đã quan tâm. Thanks

mọi người vào link này nhé:

mình khuyên các bạn dùng bản cờ rôm tốt nhất là corom_vi_ 27.0.1453.111 thì IDM không bị ăn Ram và chip của máy mình đã dùng và kiểm chứng so sánh. Cờ rôm + giờ đổi tên là cốc cốc là hàng Việt nam 100% nhé.Thank các bạn đã ủng hộ hàng việt nam. tui Yêu VIỆT NAM

P/S: Cốc cốc được lấy lõi từ chrominium và được tối ưu hóa dành cho người việt.

cách các bạn xóa update tự động trách phải update idm và extensive ở cờ rôm + nhé : bạn vào đường dẫn C:\Users\ManhJapan(tên máy của ban)\AppData\Local\CocCoc\Browser rùi xóa thư mục update đi là xong.muốn xóa được thì bạn vào task manager rùi end process coccocupdate.exe trc là dc.

sexylangtu

cờ rôm + là hàng CHINA, tốt nhất dùng Google Chrome hay Mozilla Firefox hay Opera đều vào được facebook, bằng cách đổi DNS. Còn download thì dùng IDM là đỉnh nhất. Cờ Rôm + dùng có ngày khóc không biết kêu ai vì là hàng CHINA 100%

hanivn

nếu bạn chỉ nghĩ và nghe qua tin đồn cờ rôm+ thì bạn đang nhầm nhé đó là hàng việt nam 100% và đang phát triển công cụ search và các dịch vụ nhé bạn.Người việt nam dùng hàng việt nam.tui yêu việt nam

cờ rôm + là hàng CHINA, tốt nhất dùng Google Chrome hay Mozilla Firefox hay Opera đều vào được facebook, bằng cách đổi DNS. Còn download thì dùng IDM là đỉnh nhất. Cờ Rôm + dùng có ngày khóc không biết kêu ai vì là hàng CHINA 100% nếu bạn chỉ nghĩ và nghe qua tin đồn cờ rôm+ thì bạn đang nhầm nhé đó là hàng việt nam 100% và đang phát triển công cụ search và các dịch vụ nhé bạn.Người việt nam dùng hàng việt nam.tui yêu việt nam

Ponce

corom_vi_ 27.0.1453.111 Đây là phiên bản trình duyệt web nhẹ và nhanh nhất đặc biệt phù hợp với máy cấu hình yếu

Các chủ đề có liên quan khác