mickeybull84

chào các bạn hôm nay mình cài lại máy ASUS X450CC windows 7 32bit, nhưng khi mình download card màn hình về cài thì bị lỗi như hình 1 bên dưới, còn cái Touchpab download về giải nén ra thì báo lỗi như hình 2. mà các bạn cho mình hỏi hình như dòng ASUS X450CC này không hổ trợ win7 32bit thì phải mình vào phần dò Driver không thấy có windows 7 32bit.

với lại Hotkey FN + F9 để tắt Touchpad không được dùng rất bực củng chắc biết cắm cổng chuot USB vào tự tắt Touchpad

Hình 1:

Hình 2:

mình dow driver về cài không được mình dùng Phần mềm WanDrv_5.33 để dò card màn hình không biết ntn đã ổn chưa các bạn mà trong thông số Display không hiển thị.

haisquallion_dj

cài lại windows 7 64bit là ok, driver của windows nào thì sài windows đó, b cài 32bit mà dùng driver 64bit bị lỗi là phải

hay dùng Driver Booster để quét driver còn thiếu, nó sẽ tự động tải về và cài đặt.

Có khả năng trong quá trình bạn down bị lỗi hay do chính phần mềm down bị lỗi. Có lần mình down bất kỳ file nén nào về cũng bị lỗi không dùng nổi.

lov3st0ry_1303

Bạn sử dụng WanDrv_6 chắc là ok à, còn cái Touchpad thì download của windows 7 64 về cài vô là được,mình mới cài xong 1 cái chạy ok

Các chủ đề có liên quan khác