4_T

Làm thế nào kiếm được 30 nghìn trong khoảng thời gian từ 19h đến 22h

Em tìm ra cách rồi mọi người ạ. Em đi đánh giày. Em sẽ sắm bộ đồ nghề đánh giày hết hơn 500 nghìn. 7 giờ tối em đến quán bia Hải Béo, những quán lẩu... Em lấy giá 10k 1 đôi giầy. Em chỉ đánh xi bóng thôi chứ không khấu đế hay dán keo. Trong khoảng hơn 2 tiếng đồng hồ cố gắng đánh được 3 đôi là hoàn thành mục tiêu. Em chỉ nghĩ được vậy thôi. Ai có cách gì giúp thêm cho em với.

funny_girl_vt

bán bánh "rán"( cái này nhiều loại nhé). Sau khoảng 2 tháng nữa thì chuyển qua trà tranh có gắng quan hệ chút để kiếm vị trí tốt. 3tr là làm được rồi. Trc mình làm cái quán nc có 1tr5 mà bán hàng ngày nào cũng được 150k mà chỉ bán từ 20h-22h30 rồi close ngồi nhậu ^^. Cứ mở đi rủ thêm 1 người nữa phụ mình nghĩ là sẽ ổn. Chúc bạn thành côngMời bạn ghé thăm: Cho Bé Yêu

chi a,chi hay tim hieu cti amway di,neu chi thanh cong thi trong vong 3 thang chi se kiem 2tr/thang(neu chi thanh cong nha)theo thoi gian thi luong chi cang cao.chi phai bo ra 250k la co the tro thanh thanh vien cua mang luoi ban hang da cap cua cti.ytam di,k lua dau ma lo.cti nay cua hki vao vn 2008 va dc chu tich nuoc nguyen minh triet doan tiep,co tren mang chi len ma coi.co j lien he voi e 0979621734,e lam the cho chi va chi se la tuyen duoi cua e

Các chủ đề có liên quan khác