anhdangtimem_pl

Mình đang có ý định kinh doanh các mặt hàng thời trang trên mạng , Anh chị em nào biết nơi bỏ mối hàng tốt giá phù hợp ở đâu không ?

borain_2008

Chào bạn, mình có thể chỉ cho bạn 1 số nơi lấy hàng. Thí dụ như chợ Ninh Hiệp (Hà Nội) hay chợ Bến Thành (TPHCM), hay lấy hàng ở cửa khẩu Tân Thanh, nếu có điều kiện thì lấy hàng ở Quảng Châu Trung Quốc, tuy nhập hàng ở đó rẻ nhưng chủ yếu bạn phải biết hìn hàng để đánh giá, trả tiền cho đúng. Chúc bạn may mắn

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
K mình đang tìm tài liệu về đề tài Giao Tiếp Nơi Công Sở không ạ? có ai có không ạ Sinh viên chia sẻ 1
N Bạn có đang làm hại răng mình? Nghệ thuật sống 1
Y Có ai biết ngân hàng nào đang cho cán bộ văn phòng vay tiền k vạy bảo mình với? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 3
M Mình đang có nhu câu mua đất đầu tư ở bình dương, không biết dự án nào tốt vào an toàn Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
T Mình đang làm bên mảng vách ngăn vệ sinh, vách ngăn di động và nội thất văn phòng, các bác nào có hư Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
T Mình đang tìm công ty nào chuyên làm Social Media uy tín, có ai biết chỉ mình với ? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 3
N Mình đang ở tp.HCM, có KT3 mình muốn mua xe trả góp thì cần thủ tục gì? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
T Cho Mình hỏi Thị trường TP HCM hiện giờ đang cần gì, và mình có thể kinh doanh mặt hàng nào được.... Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 3
S Mình đang có ý tưởng mở 1 quán cafe,nhưng chưa có kinh nghiệm? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
T Mình đang định kinh doanh nhà nghỉ, có bác nào có kinh nghiêm chia sẻ cho e nhé? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1

Các chủ đề có liên quan khác