rina_dolce

Ngày xưa em dùng windows XP thì xem phim vẫn bt.

Nhưng hqua em ghost lại máy windows 7 Luxury thì khi xem phim ban đầu hình ảnh và âm thanh khớp với nhau, nhưng khoảng 1p thì âm thanh trước hình ảnh sau. Mặc dù e đã xem lại các phim trước thì vẫn bị.

Em xem trên mạng Utube thì bình thường. E tải phim trên ketnooi.com/forum thì bị.

Hiện tại e chưa biết up ảnh nên chưa up thông tin về máy được :3.

nh0c_kute_112

Ngày xưa em dùng windows XP thì xem phim vẫn bt.

Nhưng hqua em ghost lại máy windows 7 Luxury thì khi xem phim ban đầu hình ảnh và âm thanh khớp với nhau, nhưng khoảng 1p thì âm thanh trước hình ảnh sau. Mặc dù e đã xem lại các phim trước thì vẫn bị.

Em xem trên mạng Utube thì bình thường. E tải phim trên ketnooi.com/forum thì bị.

Hiện tại e chưa biết up ảnh nên chưa up thông tin về máy được :3. Nếu z bạn nên trở về xp. Còn việc không khớp thì 1 là do phim,

2 Bạn có thể cài thử windows 7 khác. ( không nên ghost)

3 nữa là do chip yếu quá. Chạy âm thanh và hình lệch nhau sau 1khoarng thời gian. Thường là tiếng chạy nhanh hơn hình

baongoc_bi

Lap của mình hư chỗ bỏ ổ đĩa vào và mình k có USP nên đành phải ghost thôi ạ. . Có cách nào không? Mình mới ghost hqua.

thiensu408

Bác thử update lại Driver, phần mềm coi phim xem.

Up ảnh thì trên diễn đàn có nhiều bạn hướng dẫn rồi mà:

funnystar_hana

Bác thử update lại Driver, phần mềm coi phim xem.

Up ảnh thì trên diễn đàn có nhiều bạn hướng dẫn rồi mà:
Mình sử dụng K-lite code pack để xem phim. Và bác có thể giúp e update driver nào không?

Heilyn

Lap của mình hư chỗ bỏ ổ đĩa vào và mình k có USP nên đành phải ghost thôi ạ. . Có cách nào không? Mình mới ghost hqua. Đâu cần có usb với đĩa mới cài được windows đâu bạn. Bạn chỉ cần càigrub4dos vào trong ổ cứng rồi tiến hành boot từ đấy vào PE rồi cài đặt từ đó

Còn nếu thấy khó hiểu thì lấy bản ghost w7 khác bem thử.

Đâu cần có usb với đĩa mới cài được windows đâu bạn. Bạn chỉ cần càigrub4dos vào trong ổ cứng rồi tiến hành boot từ đấy vào PE rồi cài đặt từ đó

Còn nếu thấy khó hiểu thì lấy bản ghost w7 khác bem thử. Mình đã sử dụng bản ghost khác và đã ổn. Tks bạn

Anton

1. Do phim ---> Tải lại phim ở trang khác.

2. Do driver (Khả năng rất thấp, vì thường thì nếu thiếu thì không khớp từ đầu đến cuối hay không hiện tiếng luôn) ---> Dùng easy driver để tìm và tải driver đầy đủ

3. Do hiệu năng của máy ---> Nâng cấp chip hay ram.

Các chủ đề có liên quan khác