Sugn

chuyện là em đang xài con laptop hp win7 ultimate 32 bit, may hom nay mày mò trên mạng cách phá pass wifi , tải về phần mềm hack pass 2014 gì đó, giải nén nó ra có 1 setup và 2 tệp gì đính kèm a, tò mò kích vào mấy tệp đó, kết quả là máy báo shutdown trong ít phút nữa, rồi khi e bật máy lên lại thì không đăng nhập bằng password cũ nữa, hu hu ai có cách giải quyết không , em đang rất lo.

hoangtooanh

, mấy cái ấy phần lớn là mấy cái linh tinh mà, cách xử lý thì bác dùng một usb boot vào minixp và tiến hành quét hết virus đi rồi đâu lại vào đấy ý mà, còn không thì đăng nhập thông qua phần mềm konboot v2.4, xem thông tin trên google họ hướng dẫn nhé

anh_bom

làm cách nào để tạo 1 usb boot rồi vào minixp bằng cách nào,

mà nếu không có pass mình cài lại windows được không?

Phá password windows thì có nhiều cách lắm bạn. Hiren cũng có. Lần sau rút kinh nghiệm nhé! Mình chưa thấy phần mềm hack wifi nào cài đặt trên windows cả. Toàn tool chạy trên nền linux thôi mấy cái bộ công cụ hack wifi nổi tiếng đều là linux và boot bằng usb

mình mua đĩa về cài lại luôn được không bạn? Đây là giải pháp cuối cùng và chắc chắn là được bạn ạ.

Devin

mấy cái tool đó đã số đều có virus là nhiều, nếu pass bị thay đổi luôn thì dùng HBCD zô windows xp mini đổi lại nhé bạn

Các chủ đề có liên quan khác