Không cần đau đầu đi tìm cách phá pass wifi hàng xóm nữa...vì bạn đã tìm thấy nó ở đây...

Video hướng dẫn chi tiết:

có gì thắc mắc cứ reply mình sẽ giải đáp khi online.

Chúc các bạn thành công...

Nếu hack thành công các bạn nhớ like page ủng hộ mình nha...

Đã xác nhận là KHÔNG ĐƯỢC nhé

Cái này là đoán mã pin của moderm, nếu đoán đúng thì vào được, còn đoán sai thì không vào được.

Và trong trường hợp của mình nó đoán sai bét.

Mình thử đăng nhập moderm lấy mã pin điền thay thế vào thì được.

Cho nên là chỉ dùng khi biết được mã pin thôi

Quentin

Không cần đau đầu đi tìm cách phá pass wifi hàng xóm nữa...vì bạn đã tìm thấy nó ở đây...

Video hướng dẫn chi tiết:

có gì thắc mắc cứ reply mình sẽ giải đáp khi online.

Chúc các bạn thành công...

Chia sẻ Kiến Thức Windows
mình xác nhận đã thành công nha.thank chủ thớt.nhưng mà đúng không phải wifi nào cũng ....được vì mình thử mấy cái nhưng tạch

kiki_coco02

Đã xác nhận là KHÔNG ĐƯỢC nhé

Cái này là đoán mã pin của moderm, nếu đoán đúng thì vào được, còn đoán sai thì không vào được.

Và trong trường hợp của mình nó đoán sai bét.

Mình thử đăng nhập moderm lấy mã pin điền thay thế vào thì được.

Cho nên là chỉ dùng khi biết được mã pin thôi Ứng dụng này sử dụng các gói dữ liệu 'ảo' để phân tích lấy mã pin và tiếp tục sử dụng mã pin để lấy các gói dữ liệu thật và phân tích password chứ không hề phán hay đoán gì đó như bạn nói đâu nhé...

nếu wifi sử dụng mã pin để đăng nhập thì 100% là sẽ thành công...trường hợp của bạn có thể là bạn đã từng đăng nhập trên wifi đó và khi kết nối sẽ có các lựa chọn:

1. xóa key và làm mới (áp dụng cho wifi vừa thay đổi mật khẩu) chắc bạn chọn cái này...

2. tiếp tục

3. hủy

Ứng dụng này sử dụng các gói dữ liệu 'ảo' để phân tích lấy mã pin và tiếp tục sử dụng mã pin để lấy các gói dữ liệu thật và phân tích password chứ không hề phán hay đoán gì đó như bạn nói đâu nhé...

nếu wifi sử dụng mã pin để đăng nhập thì 100% là sẽ thành công...trường hợp của bạn có thể là bạn đã từng đăng nhập trên wifi đó và khi kết nối sẽ có các lựa chọn:

1. xóa key và làm mới (áp dụng cho wifi vừa thay đổi mật khẩu) chắc bạn chọn cái này...

2. tiếp tục

3. hủy thứ 1:thank bạn đã chia sẽ cho mình và các bạn trên diễn đàn nha (mình đã thành công 1/8 cái)hi

thứ 2:bạn cho mình hỏi tại sao có 1,2 cái wifi gần chỗ mình máy mình phát hiện ra nhưng bước dò wifi của phần mềm lúc đầu cũng phát hiện được nhưng khi tới bước tiếp theo nó lại không thể tìm thấy là sao nhỉ???

phải chăng những wifi đó không thể ......nên nó loại bỏ nhỉ??

p/s:mình .....được 1 cái tuy chỉ được 1 cục sóng nhưng cũng dùng tạm còn hơn không..hi

thứ 1:thank bạn đã chia sẽ cho mình và các bạn trên diễn đàn nha (mình đã thành công 1/8 cái)hi

thứ 2:bạn cho mình hỏi tại sao có 1,2 cái wifi gần chỗ mình máy mình phát hiện ra nhưng bước dò wifi của phần mềm lúc đầu cũng phát hiện được nhưng khi tới bước tiếp theo nó lại không thể tìm thấy là sao nhỉ???

phải chăng những wifi đó không thể ......nên nó loại bỏ nhỉ??

p/s:mình .....được 1 cái tuy chỉ được 1 cục sóng nhưng cũng dùng tạm còn hơn không..hi Như đã nói ở trên, ứng dụng sử dụng các gói dữ liệu ảo để phân tích mã pin...nhưng một số wifi không sử dụng mã pin thì làm sao phân tích cho nên nó loại bớt là vậy...

shin_e

win 8.1 64bit, s làm giống y chang bác mà đến bước run cái Dumpper thì k có gì hiện lên hết nhỉ ? bạn sao chép thư mục JumpStart ra desktop rồi mở thư mục ngoài desktop chạy tập tin setup nhé...

nếu vẫn không được bạn tải netfamework 4.5 về cài vào nhé...

connie_leong

Như đã nói ở trên, ứng dụng sử dụng các gói dữ liệu ảo để phân tích mã pin...nhưng một số wifi không sử dụng mã pin thì làm sao phân tích cho nên nó loại bớt là vậy... thank bạn.mà bạn có thể cho mình hỏi riêng tư chút nếu bạn thấy khó nói không thể chia sẻ thì cũng không sao.hi hi

app này bạn tự viết ra hay bạn đọc được ở đâu rồi chia sẽ vậy

vì mình muốn khi nào app có update thì mình update bản mới xem nó có ......thêm được nữa không ấy mà.

mình thấy app này khá ổn.tuy mình ....không nhanh như bạn của mình lâu hơn nhưng vẫn ok hơn mấy app ở mấy topic mà mình nghiên cứu mà không thành công

Các chủ đề có liên quan khác