mr_huych0u

Chào các Mod & các bạn! Việc lưu trữ & chia sẻ tài liệu trên "đám mây" có rất nhiều host. Hôm nay mình xin giới thiệu thêm 1 host khác nữa đó là Cloudup. Tại sao giới thiệu nó, là tại vì dung lượng lưu trữ nó lên đến 200GB! Một host đáng quan tâm.

các bạn có thể vào link sau để hiểu rõ thêm về Cloudup:

Có điều là hiện nay Cloudup đang giới hạn người dùng, phải "được mời" mới đăng ký được. Tuy nhiên các bạn vào và làm theo hướng dẫn.

Nhanh lên các bạn nhé vì CODE MỜI này không biết tồn tại bao lâu.

nh0k_mjk0

mình vừa tạo nhưng chả biết dung lượng được bao nhiêu, chả thấy thông báo chỗ nào

hoanganh_vu

mình vừa tạo nhưng chả biết dung lượng được bao nhiêu, chả thấy thông báo chỗ nào Nó cho mình up lên 1000 file 200MB ~ 200GB (Web khoa học phổ thông - Link ở trên có nói đấy)

Chẳng hạn như của mình up lên 1 file, nó báo còn 999 file nữa

Bạn thử up lên vài file sao đó vào "Stats" như hình dưới sẽ rõ

hay vào link dưới tham khảo thêm bạn nhé!

vnleningrat

Nó cho mình up lên 1000 file 200MB ~ 200GB (Web khoa học phổ thông - Link ở trên có nói đấy)

Chẳng hạn như của mình up lên 1 file, nó báo còn 999 file nữa

Bạn thử up lên vài file sao đó vào "Stats" như hình dưới sẽ rõ

hay vào link dưới tham khảo thêm bạn nhé!

mình hiểu rồi cái này được đó, tốc độ down cũng rất oke

cobekieusa_128

Nó đang up 2 file Video mình tải lên

Mình đang xem Video

Mình đang download

của mình tốc độ down load gần như max lun

nvthiensu

mới đăng kí... mà sao nó đồng bộ thông tin với coppy.com, wordpress.com của mình là sao?.... trước dùng coppy thấy đồng bộ wordperss sang bây giờ lại gặp cái này nữa

thanhtuan_83lk

1000 file 1kb thì sao ta !! vậy thì upload không được 1mb roài ! 1.000 file 200MB đó bạn. Tuy nhiên nếu bạn up 1 file chỉ 1MB cũng được, nhưng Cloudup tính là 1 lần up, còn lại 999 lần up...

mymymyeva

1000 file 1kb thì sao ta !! vậy thì upload không được 1mb roài ! cái đấy là do bạn chứ

Các chủ đề có liên quan khác