ct_design

Bạn blackghost.kenbi thân mến cái USB của mình khi "check error" thì cũng dùng được vài lần đấy bạn thử xem sao. Trong Computer, nhấp phải chuột vào USB chọn Properties -> Nhấp vào thẻ Tool ->Chọn nút Check now -> rồi nhấn Start xem sao.

Trước tiên nên quét virus máy tính.
Kiểm tra lại USB có thể dùng Phần mềm này "JetFlash Recovery Tool" để format và update firmware.

ngucto

ấy chà usb của bạn giống của mình ồi tại cái đó là đồ trung quốc bạn ah (cái của mình 4gb 156k) lỗi này không thể chữa, xém đổ nợ vì nó mấy lần tải một đồng soft, nhạc, phim, tài liệu về chả xài dc cái nào nhạc thì lúc hiphop lúc cải lương râu ông này cắm mông bà kia
bây giờ chỉ có cách format nó lại bằng định dạng ntfs để chịu lỗi tốt hơn thui (ít bị hỏng file khi lưu ) bạn vào run>cmd>gõ convert E:/fs:ntfs tốn khoảng 27 mb nhưng xài tương đối tốt (tương đối thôi nha bạn) dù sao thì ntfs cũng tốt hơn fat32
hay kiểm tra lại file trong usb koi cái nào không bị hỏng = cách vào cmd như lúc nãy gõ chkdsk E:/f =>(trong đó e là tên usb của bạn khác nhau tùy theo máy có thể là g, f, d.. vd: tên usb của mình là BigandKool(g:/) thì chỉ gõ g thay vì e nha bạn cái nào bị lỗi sẽ bị dis

Các chủ đề có liên quan khác