shmily_168

bạn đúp chuột vào file đó thì nó thế nào ? Đừng nên thử quá nhiều vì bạn chưa chắc chúng là gì không cho mở bạn à, mình mới cài lại win,

sinhradeiu119

Bạn nói cụ thế hơn được không ? không cho mở là đúp vào k có hiện tượng gì hay ra thông báo không được mở ? mở vào nó thông báo là không được quyền truy cập, k copy, k đọc được . híc. lên mạng tìm thì phải mở, phải dùng đúng windows củ mở mà mình lại cài lại windows rồi,

huynhhoantran

Màu xanh dương: folders, files nén. Màu xanh lá cây: folders, files mã hóa. Các file này trước đây đã được mã hóa Encrypted File Service (EFS) để bảo vệ (vô tình hay cố ý). Chỉ có User mã hóa trước đây mới mở mã hay mở folders, files này. Bạn xem hình ảnh Folder IDM 6.19 và các file bên trong đã được mã hóa (tài khoản của mình vẫn mở bình thường nhưng nếu login bằng tài khoản khác thì... bó tay dù mình không đặt password)

cachua_k0hat

Màu xanh dương: folders, files nén. Màu xanh lá cây: folders, files mã hóa. Các file này trước đây đã được mã hóa Encrypted File Service (EFS) để bảo vệ (vô tình hay cố ý). Chỉ có User mã hóa trước đây mới mở mã hay mở folders, files này. Bạn xem hình ảnh Folder IDM 6.19 và các file bên trong đã được mã hóa (tài khoản của mình vẫn mở bình thường nhưng nếu login bằng tài khoản khác thì... bó tay dù mình không đặt password)

thế là bó tay hả bạn

Bevis

thế là bó tay hả bạn Bạn thử tạo một tài khoản với tên đúng như trước đây khi chưa cài lại máy rồi Log in vào tài khoản này và mở files thử xem. Cầu Trời! .

Bạn thử tạo một tài khoản với tên đúng như trước đây khi chưa cài lại máy rồi Log in vào tài khoản này và mở files thử xem. Cầu Trời! . mình vẫn dùng tài khoản đó của MS mà,

True

Mấy file đấy nếu không quan trọng thì bạn từ bỏ nó đi, lần trước mình cũng nghịch cái mã hóa này rồi và hậu quả là phải del toàn bộ số file đấy. Trên Youtube có hướng dẫn cách mở nhưng siêu lằng nhằng và theo mình thì không phải lúc nào cũng được.

Destan

mình bị thế này rồi, không mở được dù có đặt tên cũ như trước

Brandan

Mấy file đấy nếu không quan trọng thì bạn từ bỏ nó đi, lần trước mình cũng nghịch cái mã hóa này rồi và hậu quả là phải del toàn bộ số file đấy. Trên Youtube có hướng dẫn cách mở nhưng siêu lằng nhằng và theo mình thì không phải lúc nào cũng được. trên hình là 1 cái thôi, còn nhiều nửa bạn à, nên mình muốn lấy lại

Các chủ đề có liên quan khác