thang_ngo_2002

Mình lang thang trên mạng nên có tìm được cái tool dùng cho cả mf190s và 173u nên chia sẻ cho mọi người.

Hiện tại thì mình chưa test nên chưa biết thế nào.mình làm thủ công dk nên k thích tool cho lắm. các bạn làm được thì thanks mình nha.lấy tinh thần lần sau share.

Bạn cần có:

Máy bạn phải cài dotNetFx40, nếu chưa có bạn có thể tải và cài đặt tại đây

Tool phá băng thông tại đây: Pass giải nén: vsbig.com

Cách sử dụng đây các bạn:

Trước khi chạy Tool nhớ thoát phần mềm quản lý Dcom

Chọn chế độ Auto1 —-> Chọn Save —-> Chọn Connect. Chờ trong giây lát Tool sẽ tự động phá băng thông. Nếu bị bóp thì sẽ tự phá lại, xử lý rất nhanh mà không mất kết nối.

Chúc các bạn thành công nhé.:

babyfatpig

tool này chỉ hack dc ~60KBps thôi... bạn có cách nào hack được trên 60KBps k??? chỉ mình với... tks

Briggere

3-0-3 nhé là sao bạn . mình test tool này rồi. không dc . bạn hướng đẫn mình với

hehhe

Điểm danh các bạn thành công xem nao?

vì một cộng đồng internet tốc độ cao

tool này chỉ hack dc ~60KBps thôi... bạn có cách nào hack được trên 60KBps k??? chỉ mình với... tks Bác chỉ em cách hack 60KBps với. Em là mãi mà chả được

dhs211

Bác chỉ em cách hack 60KBps với. Em là mãi mà chả được bạn download tool đó về dùng thử xem.... cứ chọn connect rồi đợi xí là nó tự hack cho cũng nhanh à... nếu k dc thì bạn lên google search tên phần mềm AUTO-DCOM-v2.4 rồi vào chọn hack 60KB/s xem dc k nhưng phần mềm này thì đợi lâu hơn 1 chút... 2 phần mềm này mình đã test đều dùng dc nha!!! ngoài ra cách cũ 3-2-3G cũng dc!!! tất cả các cách trên đề chỉ dc 60KB/s thôi...

Doogan

Mình thử đủ mọi cách mà không lên được 60kb, chỉ toàn 15kb thôi, sợ bọn viettel quá rồi!

Các chủ đề có liên quan khác