thuyduong_hflc

lúc đầu ổ D của em sử dụng bình thường nhưng vừa rồi em format nên giờ không mở được ổ D nữa, anh(chi) cho em hỏi vì sao lại thế và cách khắc phục ak?

em xin Thank

hoang_khiem93

lúc đầu ổ D của em sử dụng bình thường nhưng vừa rồi em format nên giờ không mở được ổ D nữa, anh(chi) cho em hỏi vì sao lại thế và cách khắc phục ak?

em xin Thank Bạn nên cho cái ảnh của disk manager xem , và khi mở không được windows báo lỗi như thế nào ?

Bạn có thể dùng ái tool này để chụp ảnh màn hình và up ảnh ở link dưới

Richman

em xin Thank Lại bị... búa bổ đầu người! Trắc nghiệm trí tưởng tượng của mọi người à! Mình cùng kiệt trí tưởng tượng nên chỉ khuyên bạn delete ổ đĩa rồi tạo lại và format. Bạn thử đừng mở bằng cách nhấp đúp mà hãy chuột phải vào ổ đĩa rồi chọn Explorer. Khi mở thành công bạn sẽ thử lại bằng cách click đúp vào ổ đĩa.

Nếu ổn thì thôi còn không thì bạn chụp hình tình trạng ổ đĩa của bạn khi mở bằng phần mềm partition, pót lên. Phần mềm partition này cũng là công cụ cho bạn thao tác trên ổ đĩa theo cách mình đề nghị ở trên:

MiniTool Partition Wizard Professional 8.1 Portable.rar (17.4 MB)

Các chủ đề có liên quan khác