dory1588

Cho em hỏi là : Em năm nay 23 tuổi, bao quy đầu của em dài chứ không hẹp, em có thể cắt bao quy đầu được không, và có ảnh hướng gì đến sau này không ạ?

Bạn thân mến!

Thực tế ở nước ngoài trẻ em dưới 1 tuổi đã được cắt bao quy đầu để đảm bảo vệ sinh, tránh các bệnh viêm nhiễm như khi bị đọng nước tiểu chẳng hạn. Tuy nhiên ở Việt Nam ta chỉ khi bao quy đầu hẹp hay đến khi mắc bệnh rồi mới đi cắt. Như vậy mới không tốt cho sức khoẻ sinh sản.

Bạn hoàn toàn có thể cắt bao quy đầu tại các bệnh viện tuyến tỉnh. Đây là một tiểu phẫu nhỏ, được thực hiện rất nhanh. Sau phẫu thuật bạn sẽ yên tâm rằng tỷ lệ bạn bị viêm nhiễm dương vật sẽ giảm đi rất nhiều, bạn cũng sẽ tự tin hơn với sức khoẻ tình dục của mình.

Chúc bạn mạnh khoẻ, hạnh phúc!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T ai đầu tư chứng khoán trên 5 năm rồi cho em hỏi. Tài chính, Chứng khoán 9
C Xin quý hội cho tôi hỏi điều 7 Thông báo hành nghề năm 2012 của Bộ tài chính có thông báo "7. Để ổn Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
M Xin cho hỏi khi đánh giá tỷ giá cuối năm của các tài khoản có gốc ngoại tệ theo Thông tư số 77/1998/ Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
B Xin cho tôi hỏi năm 2010 cty tôi có một khoản nợ chưa trả cho người bán, do sơ xuất trong năm 2010 t Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Xin quý hội cho hỏi vấn đề sau: Trong năm 2010, các doanh nghiệp mua ngoại tệ từ các ngân hàng TM, t Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
S Nhân dịp đầu năm, em hãy viết thư cho một người thân để thăm hỏi và chúc mừng năm mới Văn học thiếu nhi 1
S Xin cho em hỏi:CTY TNHH thành lập chỉ mới 6 tháng có lập báo cáo tài chính cuói năm cho chi cục thuế Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 2
A Xin hỏi các bạn cách làm báo cáo tài chính năm cho công ty mới thành lập Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 3
H Cho mình hỏi việc điều hành tỷ giá tại Việt Nam theo xu hướng nào từ năm 1990 đến nay? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
H Ai học trường khxh&nv hcm cho mình hỏi ngành báo chí học mấy năm vậy Sinh viên chia sẻ 0

Các chủ đề có liên quan khác