Tình Hình theo thông tin mới nhất tớ nhận được thì

Bác facebook đã chặn người sử dụng VietNam 3 ngày ( 18-19-20)

để chống bạo động,cho dù các bạn có đổi Host , hay DNS, hay Proxy Cũng thế cả thôi nhưng theo thủ thuật thì mình xin hướng dẫn các bạn như sau - các bạn không sử dụng trình duyệt như Cốc Cốc , google chorme, hay Mozila mà thay bằng trình duyệt {tor browser}

download tại

thanh_thuong_tt

để chống bạo động,cho dù các bạn có đổi Host , hay DNS, hay Proxy Cũng thế cả thôi nhưng theo thủ thuật thì mình xin hướng dẫn các bạn như sau - các bạn không sử dụng trình duyệt như Cốc Cốc , google chorme, hay Mozila mà thay bằng trình duyệt {tor browser}

download tại hiện tại mình vẫn vào được mà bác

download tại vậy kiên 3 ngày thôi, việc j fải đổi trình duyệt, mà cần thiết thì dùng ultrasurf vào tốt mà

Dearbourne

vậy kiên 3 ngày thôi, việc j fải đổi trình duyệt, mà cần thiết thì dùng ultrasurf vào tốt mà VNPT k vào được thôi, chắc do nhà mạng chặn

Traveon

Tải UltraSuf về cài đặt và vào facebook như mọi ngày !

Curney

Chỉ VNPT thôi, thằng FB không điên mà chặn người dùng VN đâu. Mà tui cùng Chrome xài addon ZenMate change ip thành Mỹ vẫn vào được, hơi chậm xíu. Nói chung là dùng Hotspot Shield hay Ultrasuf vẫn vào được vì nó đổi IP thành nước ngoài thôi. Kỳ này quyết tâm cắt VNPT qua chơi với cáp quang Viettel

H_T

thằng cáp quang viettel thì cũng dùng đường truyền VDC của vnpt thôi Vậy mà thằng Viettel không bị chặn kìa, qua các topic kia mà coi.

Chỉ VNPT thôi, thằng FB không điên mà chặn người dùng VN đâu. Mà tui cùng Chrome xài addon ZenMate change ip thành Mỹ vẫn vào được, hơi chậm xíu. Nói chung là dùng Hotspot Shield hay Ultrasuf vẫn vào được vì nó đổi IP thành nước ngoài thôi. Kỳ này quyết tâm cắt VNPT qua chơi với cáp quang Viettel Đầu óc của bạn có vấn đề hay sao thế bạn....chỉ mới bị chặn có chút và vì facebook mà đi đòi đổi mạng......từ chuyện này có thể suy ra con người của bạn là như thế nào rồi

Đầu óc của bạn có vấn đề hay sao thế bạn....chỉ mới bị chặn có chút và vì facebook mà đi đòi đổi mạng......từ chuyện này có thể suy ra con người của bạn là như thế nào rồi Vai ong nay, ngta hk thik mang nay ngta doi mang khac thui co gi ma noi dau oc nguoi khac co van de. Roi chuyen doi tu mang VNPT sang VIettel thi bit dc con nguoi ta ntn ha O_O.. Noi chuyen dung ao.

không vào thì thôi nghỉ tạm mấy hôm . Đất nước đang bạo loạn lại có cả nhóm ********* trên face chặn vài ngày cho bớt nóng

vitbau369

à, thì ********* sợ , lôi kéo biểu tình ý mà---mà sao đểu nhỉ, đã chặn facebook lại chỉ chặn mỗi VNPT trong khi viettel & FPT lại không chặn.--> khos hiểu

Các chủ đề có liên quan khác