pe_kute_bun

Minh xài idm được một thời gian bổng dưng nó phát hiện ra là tui đã xài số serial gia.Mình đã gỡ bỏ cài đặt đi rùi nhưng cài bản khác lại không được(có điều là mình đã gỡ bỏ cài đặt rùi nhưg mà khi reset máy lại thì hiện liên thông báo này New phiên bản of internet download manager silent is available .MÌNH ĐÃ DÙNG CÁCH REGEDIT DE GO HOÀN TOAN IDM RUI DO.).Mong các bạn giúp đỡ cho mình.

hangpthanh

bạn gỡ idm ra nhé.sau đó dùng cclean dọn rác đi.cài lai idm sang ổ khác: D,E chẳng hạn.Cr-ack như bình thường .ok

nếu còn không cài được thì bạn nên cài lại windows nhé

endless_love115

bạn gỡ idm ra nhé.sau đó dùng cclean dọn rác đi.cài lai idm sang ổ khác: D,E chẳng hạn.Cr-ack như bình thường .ok

nếu còn không cài được thì bạn nên cài lại windows nhé Minh đã dung ccleaner don tat ca roi nhung ma khi khoi động lại vẫn như vậy.có cách nào khác không bạn.Minh thấy window xp minh đang xài cũng chẳn thấy lỗi nào khác ngoai cái đó nên mình không muốn cài lại đâu.Cái thứ 2 là mình chỉ muốn cài trên ổ C thôi.(cho bạn biết thêm là khi mình cài đặt bản khác trên ổ C luôn, vẫn Cr-ack được bình thường nhưng mà chỉ Cr-ack dược bằng cách rut dây mang ra va gắn vào thôi.reset lại la như cũ ha.

tutin_khien

Vào Start -> Run, gõ

%SystemRoot%\System32\Drivers\Etc\Hosts

Sau đó mở file hosts bằng Notepad; bạn Paste vào đó 3 dòng sau:

205.199.44.156 registeridm.com

205.199.44.16 registeridm.com

127.0.0.1

Sau đó bạn Save lại, đăng ký IDM bằng serial (tự tìm nghe) là xong.

HEO_TAMYHU

cái này xàm, đau co lam dc:

Vào Start -> Run, gõ

%SystemRoot%\System32\Drivers\Etc\Hosts

Sau đó mở file hosts bằng Notepad; bạn Paste vào đó 3 dòng sau:

205.199.44.156 registeridm.com

205.199.44.16 registeridm.com

127.0.0.1

Sau đó bạn Save lại, đăng ký IDM bằng serial (tự tìm nghe) là xong

Laurent

Bác patch bằng cái này nè: ,đảm bảo work.

Các chủ đề có liên quan khác