biyun_xiaolin

Mình làm theo HD bên nhưng không biết b3 vào đâu?

Còn không thì share mình cách nào khác cũng dc

Thanks

TheLiem_TheLiem

Mình đang dùng bản Office 2007 Enter khi cài chỉ nhập key là được, mình dùng mấy năm nay rồi.

Key: KGFVY-7733B-8WCK9-KTG64-BC7D8

uyenchuongsgn

hiệu quả hơn cái chính là mình không thấy phần activate by telephone đâu cả
Mình đang dùng bản Office 2007 Enter khi cài chỉ nhập key là được, mình dùng mấy năm nay rồi.

Key: KGFVY-7733B-8WCK9-KTG64-BC7D8 Mình xài bản ultimate, dù sao cũng tk's bác

so_khanh

- Lên google sớt cái Toolkit office 2010 xem sao

- Cái này hình như cái office 2007 hay 2010 đều Cr-ack được

vào mycomputer/C:\Program Files\Common Files\microsoft shared\OFFICE12\Office Setup Controller\Proof.en

trong proof.en có một file bạn phải chuột lên nó chọn open with bạn dùng notepad để mở file này.

trong này bạn cần tìm câu lệnh này

bạn cần thay lại như thế này

có nghĩa là thay Always bằng Never

nhớ là thay thế tất cả chổ nào có Always nhá

xong save lại và đóng nó lại

tiếp là tác động vào registry của bạn

vào Run gõ regedit rùi enter

tìm theo đương dẫn sau

HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Microsoft\Office\12.0\ Registration\{90120000-0030-0000-0000-0000000FF1CE}

click vao đường dẫn cuối cùng này nhìn wa phải sẽ thấy môt loạt key

bạn tìm ProductID và Digital ProductID rồi xóa nó đi

bằng cách phải chuột lên key đó chọn Delete ok vậy là xong rồi

ban down cai nay ve nha link nay do minh up len
( copy and paste nhé )

giai nen va chay cai file .exe trong do la ok

vay la co bo office ma chang can bo tien ra mua, ma xai ngon lanh con update dc ok?

neu ban muon thu xem co dung la xai ma không bi lock sau 1 thang thi co the thay doi giờ he thống lên hơn 1 tháng nữa sẽ thấy kết quả?

good luck for you!!!!

Mình không có crk cho Word 2007 chỉ có crk cho Office 2007 thôi và cái crk này đơn giản lắm chỉ việc down về giải nén file MSO.dll vào thư mục cài Office là được (chép mà thấy nó hiện thông báo replace là đúng)

Hướng dẫn chi tiết bằng hình và readme trong file nén, bạn nào mà còn không làm dc thì mình cũng xin bó tay ...

Link mề gà thì xài chrome down, FF muốn down dc thì phải cài extension, hay dùng megadownloader để down tốt hơn dùng web app nhiều

Mình làm theo HD bên nhưng không biết b3 vào đâu?

Còn không thì share mình cách nào khác cũng dc

Thanks làm dc chưa bác? nếu chưa mình gửi cho cái này làm 2 bước là xong!

tueny_cc

Mình không có crk cho Word 2007 chỉ có crk cho Office 2007 thôi và cái crk này đơn giản lắm chỉ việc down về giải nén file MSO.dll vào thư mục cài Office là được (chép mà thấy nó hiện thông báo replace là đúng)

Hướng dẫn chi tiết bằng hình và readme trong file nén, bạn nào mà còn không làm dc thì mình cũng xin bó tay ...

Link mề gà thì xài chrome down, FF muốn down dc thì phải cài extension, hay dùng megadownloader để down tốt hơn dùng web app nhiều

cai do don gian that? ma lam cung co dc dau

office 2007 bạn dùng key này đi, nhập vào là cài đặt luôn. mình dùng key này khi cài win7 vẫn update được các thứ liên quan đến office

"KGFVY-7733B-8WCK9-KTG64-BC7D8"

amy7917

Full office không cần Cr-ack nè tải về cài đặt là dùng được luôn

Các chủ đề có liên quan khác