Girl_Lonely

mình vừa tải về được 5 file iso, sau khi sử dụng soft FFSJ để ghép thành 1 file iso gốc thì đến khi giải nén lại không được ( mount vào ổ đĩa ảo cũng không được) bạn nào biết cách fix lỗi thì giúp mình . thank !

[url=http://upanh.com/view/?id=fvpaat8u2hk][/url]

lep8588

thử dùng 7zip để giải nén 5 file rời xem sao bạn, nếu vẫn lỗi thì khả năng các file trong 5 file tải về bị lỗi

trên w8 có sẵn rồi,cần gì pải dung ultra iso.

chon file iso-kích chuột pải-chọn open with-windown explore

dienbatn

Thank các bạn đã góp ý, những cách các bạn nêu ở trên mình đều thử rồi nhưng không được, và sau 1 thời gian không giải quyết được vấn đề mình đã quyết định uninstall tất cả...

chết rồi bạn ơi bạn làm như z chẳng phải là bó tay hay seo anh em trên diển đàn này vẩn còn cách chửa mà bạn

bạn đưa lick dowload cho mình qua imail bên dưới để mình tìm lổi đi nhớ nói rỏ là tổng cộng là bao nhiêu GB nha

ah mà bạn có MD5 không niếu có thì có thể tìm ra lổi sớm rồi nhưnh củng phải gởi lick dowload cho mình nha

bạn đưa lick dowload cho mình qua imail bên dưới để mình tìm lổi đi nhớ nói rỏ là tổng cộng là bao nhiêu GB nha

Nếu bạn có siêng thì vào đây và download, chỉ có 5part và dung lượng >4GB thôi

baocongmoccong

link đây, nếu không phiền thì bạn test giúp mình

rhett162

vào file ISO chọn Extract to...................(giải nén ra file nào đó) rồi cài đặt bt

Các chủ đề có liên quan khác