tieuquy_h1k

Hôm nay mình mới mua thẻ cào về gia hạn gói DC70 thì xài 1 lát hết 600MB dung lượng.Mình sử dụng thủ thuật hack kiểu 2G -3G -2G như trước giờ nhưng không còn hiệu quả nữa...lên facebook nghe ngóng thì có tin đồn là Từ ngày 1/7/2014 Viettel fix lỗi không hack 3G gói DC70 với gói MiMax được nữa...rất mong các bậc cao nhân tiền bối ra tay cứu giúp tình hình nầy với..xót cho 70k vừa mới nạp quá...oa oa..ức chế.

atrangbeo266

chia buốn thôi chứ xác cmn định mệnh anh vịt teo kotex xì teen rùi - ale mạng dây thẳng tiến thui bạn

boyhayvegai

Hôm nay mình mới mua thẻ cào về gia hạn gói DC70 thì xài 1 lát hết 600MB dung lượng.Mình sử dụng thủ thuật hack kiểu 2G -3G -2G như trước giờ nhưng không còn hiệu quả nữa...lên facebook nghe ngóng thì có tin đồn là Từ ngày 1/7/2014 Viettel fix lỗi không hack 3G gói DC70 với gói MiMax được nữa...rất mong các bậc cao nhân tiền bối ra tay cứu giúp tình hình nầy với..xót cho 70k vừa mới nạp quá...oa oa..ức chế. việc này ai chả biết mà bác lên khoe làm gì

Kaylene

cũng tùy nơi thôi , chả biết ở đâu còn được chứ nơi mình là fix rồi đây

mình thì sang 1/7 mua 70k..về download cho nó hết 600m..ko ngờ chưa dc 1h nó báo èn èn.....thông báo to dùng...

...vẩn còn cười hí hững....mở tool len..làm 3-5 lần..thấy vẫn 50kb/s.....nghi rồi....thế là quay tay tới giờ..

...mà thật ra mình dùng sim mobi cho dt..cái Dcom nay ngta cho...chứ cái thằng vịt teo nó NGU...DM..DC70 sent 191 thì không lấy phí sms...vậy mà DC30..vv nó lấy 100vnd/sms...vậy phải nap 40k mới dc dc30.... đúng ngu..thật ra nó chậm ráng chịu!!!

...xong lấy số mobi gọi lên vịt tel..cái thằng ngu..nó trã bài cho mình..DM chưởi nó luôn......

...ức chế thằng nào cũng vậy..hễ gọi lên tổng đài là nó trã bài....DM....nghe khách hàng nói..trã lời đúng yêu cầu là xong...TOÀN TRÃ BÀI...

tớ cũng giống như cậu nè.. thực ra nó đã fix vào ngày 27/6/2014 nhưng nó thả ngày 28,29,30. để người ta tiếp tục đăng ký mimax tháng 7.. tớ đăng ký xong hí hửng xem phim HD 1080 online.chưa đầy 30p mất toi 600mb. loay hoay cả buổi dùng đủ kiểu nhưng không ăn thua.toàn gặp sóng HSDPA thay vì HSPA như mọi ngày.. giờ đang tiếc 70k ..tháng sau bye bye mimax vietteo.

kann_yoyo

mình cũng bị một cú đau, sáng mùng một kích hoạt ngói mimax, hí hửng được lúc, sau phát hiện ra viettel nó fix, không còn khái niệm xem phim hay chơi game ở nhà nữa rồi

mituot1610

các bạn thử xem sao nhé, có gì cứ ý kiến ý cò vào đây:

xzeropillot

Thanks bác longdpph00858, Cách này tạm ổn, mạng không nhanh đến mức 3g nhưng tốc độ 250kB/s là tạp đủ cho nhu cầu dùng internet để học tập và giải trí đơn giản rồi, nhu cầu cao hơn thì ra tiệm nét thôi, hy vọng tool này không bị fix sớm

chunghoanggiang

các bạn thử xem sao nhé, có gì cứ ý kiến ý cò vào đây: mấy cái tool đó hoạt động theo nguyên lý 2G rồi 3G không thì proxy vớ vẩn, tất cả đều bị viteo fix hết rồi, nói thiệt mấy cái tool đó viết ra là thừa vì nếu nó hack được thi mình chỉ cần làm thủ công 3 cú click chuột là ok chẳng cần tới tool..vấn đề hack bây giờ không nằm trên USB người sử dụng nữa, mà nó nằm ở hệ thống quản lý của nhà mạng, họ bật đèn xanh hay đèn đỏ cho vấn đề hack băng thông hay không thôi.

Các chủ đề có liên quan khác