chau_la_meoma

Em có con HP probook 4441s bị khoá chuột cảm ứng trên laptop. Mình đã làm đủ moik cách nhưng không thành công. em nghi ở Bios nhưng không biết chỉnh sửa cái gì. Mong Pro nào giỏi giúp đỡ mình với. Tks nhiều

tranmaluc78

làm đủ mọi cách là những cách nào, liệt kê ra bác bác biết chỉnh bios không trong hp 4441s

tigontt2003

Em có con HP probook 4441s bị khoá chuột cảm ứng trên laptop. Mình đã làm đủ moik cách nhưng không thành công. em nghi ở Bios nhưng không biết chỉnh sửa cái gì. Mong Pro nào giỏi giúp đỡ mình với. Tks nhiều up cái ảnh Driver lên ae coi đi bạn

Em có con HP probook 4441s bị khoá chuột cảm ứng trên laptop. Mình đã làm đủ moik cách nhưng không thành công. em nghi ở Bios nhưng không biết chỉnh sửa cái gì. Mong Pro nào giỏi giúp đỡ mình với. Tks nhiều Bạn vào bios set default nha!

longcula

Bạn vào bios set default nha! không được đâu vì thiết lập lại không thay đổi được cái đấy. cách khác đi bạn tớ cần mục chính xác để thay đổi

tt_gg

Ko được đâu vì thiết lập lại không thay đổi được cái đấy. cách khác đi bạn tớ cần mục chính xác để thay đổi Bạn kết hợp Fn + Fx... xem có chức năng tắt tuchpad không hay quan sát máy từ a tới z xem có công tắt on/off tuchpad không??? nhất là xung quanh tuchpad.

no_promises1026

Probook không dùng phím chức năng Fn để khóa chuột đâu nhé các bạn , bạn gỡ driver hotkey ra rồi cài lại xem thế nào

onlyanapple_a10

Cài đầy đủ driver (bao gồm quickset và touchpad), rồi nhìn phí góc trên bên trái của touchpad xem có thấy chấm trắng nhỏ k? Nếu chấm đó sáng đèn thì touchpad bị khóa, dùng tay double click vào chấm đó cho mất đèn thì touchpad được mở.

Cài đầy đủ driver (bao gồm quickset và touchpad), rồi nhìn phí góc trên bên trái của touchpad xem có thấy chấm trắng nhỏ k? Nếu chấm đó sáng đèn thì touchpad bị khóa, double click vào chấm đó cho mất đèn thì touchpad được mở. bạn này nói chuẩn đấy, tớ cũng đang dùng hp probook đây chứ đâu, click đúp vào cái dấu nhỏ bên trái của touchpad là sẽ hết, cái dấu đấy mà sáng không dùng dc touchpad đâu.

xvav92x

Theo mình là bios cơ mà chứ mấy cái các bạn bảo mình biết. cao thủ đâu rùi

Các chủ đề có liên quan khác