baby_uyen2003

Đúng là mạng dạo này chậm thật đặc biệt là vnpt...xin chia sẽ cùng bác nhưng dường như đăng lên đây cũng không có ảnh hưởng tới vnpt đâu! hiiiiiii

Ngoài ra, mình cũng muốn giới thiệu tới các bạn vài trang kiếm bitcoin miễn phí! Theo mình thì đây là những trang nhận được nhiều mà lại ít tốn thời gian nữa!!!

Đầu tiên các bạn cần tìm hiểu một chút về bitcoin và tạo ví bitcoin (có thể dùng trang blockchain.info)

Sau đó các bạn vào các trang web này để kiếm bitcoin. Nếu các bạn có thắc mắc về những trang này thì có thể Phần mềm cho mình. Đây là link refer của mình...nếu các bạn không thích link refer thì có thể vào thẳng trang web nhưng nếu các bạn sử dụng link refer của mình thì các bạn và mình đều có lợi (hihi!). Cụ thể như sau:

- (đây là trang xem quảng cáo để nhận được bitcoin, nếu các bạn dùng link của mình thì sẽ nhận được thêm 5% số bitcoin được của bản thân bạn)

- (đây là trang quay số, mỗi giờ 1 lần tuỳ theo số quay trúng mà bạn nhận số bitcoin khác nhau, dùng link refer của mình các bạn sẽ nhận thêm 25% số bitcoin bạn kiếm được)

- (đây cũng là trang xem quảng cáo, dùng link refer của mình các bạn sẽ nhận thêm 5% số bitcoin mà bạn kiếm được)

Thanks!!!

Các chủ đề có liên quan khác