ga_con85

Hiện nay một số trình duyệt fire fox, IE, Operamini đang bị lỗi như vậy, sau khi qua tìm hiểu một số trang web thì tui thấy một cách khắc phục lỗi này một các rất đơn giản và hiệu quả là : Thay đổi lại đúng Ngày/tháng/năm và giờ máy tính của bạn là hết bị lỗi vì lỗi này xảy ra chủ yếu là do máy tính của bạn bị sai ngày/tháng/năm.chúc bạn nào gặp phải lỗi này sẽ khắc phục được thành công.

Quade

Hiện nay một số trình duyệt fire fox, IE, Operamini đang bị lỗi như vậy, sau khi qua tìm hiểu một số trang web thì tui thấy một cách khắc phục lỗi này một các rất đơn giản và hiệu quả là : Thay đổi lại đúng Ngày/tháng/năm và giờ máy tính của bạn là hết bị lỗi vì lỗi này xảy ra chủ yếu là do máy tính của bạn bị sai ngày/tháng/năm.chúc bạn nào gặp phải lỗi này sẽ khắc phục được thành công. Thanks! Và nhớ restart máy nữa!

thuydiep_051098

Hiện nay một số trình duyệt fire fox, IE, Operamini đang bị lỗi như vậy, sau khi qua tìm hiểu một số trang web thì tui thấy một cách khắc phục lỗi này một các rất đơn giản và hiệu quả là : Thay đổi lại đúng Ngày/tháng/năm và giờ máy tính của bạn là hết bị lỗi vì lỗi này xảy ra chủ yếu là do máy tính của bạn bị sai ngày/tháng/năm.chúc bạn nào gặp phải lỗi này sẽ khắc phục được thành công. Thank bạn , quá hay và đơn giản.

KelVin_KelVin

mình chỉ bị trên IE, firefox không bị thì phải sửa làm sao ?

( phần mềm nó nhúng IE, nên buộc phải tìm cách fix lỗi trên IE )

bạn nào biết chỉ giùm mình với

Các chủ đề có liên quan khác