cua_zop

các bạn hướng dẫn giúp mình các đổi pass Onedrive với, mình tìm mãi không ra, khỗ nó toàn tiếng Anh

ducvinh_tbvn

Bạn vào đây: login.live.com

Đăng nhập xong thì vào mục Security & Password và đổi pass thôi.

hoatuongvi123

các bạn hướng dẫn giúp mình các đổi pass Onedrive với, mình tìm mãi không ra, khỗ nó toàn tiếng Anh đổi pass cái đó là đỏi pass mail đấy. Góc phải trên > click zo cái tên của bạn > account setting ( nó mở ra cái tab mới) > Security & password (cái này cần xác nhân = mail hay SĐT nếu làm xong rồi se thấy cái đổi pass à) > Change your password

Te_Dien

Bạn vào đây: login.live.com

Đăng nhập xong thì vào mục Security & Password và đổi pass thôi. - mình cũng làm vậy đó, nhưng nó đưa tới cái đuờng dẫn @cv.com mà cái này là gì mình không biết vài mail đó để xác nhận

vanganhmm_52

đổi pass cái đó là đỏi pass mail đấy. Góc phải trên > click zo cái tên của bạn > account setting ( nó mở ra cái tab mới) > Security & password (cái này cần xác nhân = mail hay SĐT nếu làm xong rồi se thấy cái đổi pass à) > Change your password - tới này rồi sao nữa bạn?

Amott

Bạn vào sau đó đăng nhập. nhìn xuống cuối trang chỗ English (United States) nhấn vào đó rồi chọn tiếng Việt.

nguyen_khanhvy

Bạn vào sau đó đăng nhập. nhìn xuống cuối trang chỗ English (United States) nhấn vào đó rồi chọn tiếng Việt. - Thank bạn.

mình làm tới này nó bảo nhập mail gì giờ các bạn, mà mail.@cv là sao nhỉ?

Hình ảnh!

linhxinh_xinh

- Thank bạn.

mình làm tới này nó bảo nhập mail gì giờ các bạn, mà mail.@cv là sao nhỉ?

Hình ảnh!

đấy đúng là nó, bạn cần nhập địa chỉ mail mà hồi đó đăng ký làm mail phục hồi nếu quên mật khẩu đó, quên rồi thì chọn điện thoại đi

Bevis

đấy đúng là nó, bạn cần nhập địa chỉ mail mà hồi đó đăng ký làm mail phục hồi nếu quên mật khẩu đó, quên rồi thì chọn điện thoại đi - CODE gì đây bạn, giờ mình lấy CODE ở đâu ạ?

Hình ảnh!

Baudier

- CODE gì đây bạn, giờ mình lấy CODE ở đâu ạ?

Hình ảnh!

như hình thì MS đã mail cho bạn rồi vào mail đó mà check @@. Đó giờ chưa đang ky tài khoản kích hoạt qua mail bao giờ sao

như hình thì MS đã mail cho bạn rồi vào mail đó mà check @@. Đó giờ chưa đang ky tài khoản kích hoạt qua mail bao giờ sao - mình không rành lắm bạn ơi. bạn có thể team qua giúp mình 1 chút được ko? Thank bạn!

pe_pe

- mình không rành lắm bạn ơi. bạn có thể team qua giúp mình 1 chút được ko? Thank bạn! ID + pass

Thêm nữa: Pass mới gồm cả chữ và số, chữ hoa + chữ thường, 6 kí tự trở lên có thấy nó yêu cầu đâu =.=
Code: 8-character minimum; case sensitive

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
M Khảo sát sự thay đổi mật số vi sinh vật ở các nồng độ Chlorine khác nhau khi xử lý cá Tra nguyên liệ Khoa học Tự nhiên 0
D ứng dụng công nghệ siêu âm hiệu quả cao trong chống đóng cặn trên các thiết bị trao đổi nhiệt và hệ thống đường ống Kiến trúc, xây dựng 0
D Phân tích hiệu quả kinh tế đối với nhà máy điện gió Bạc Liêu có xét đến các yếu tố về sự thay đổi giá điện, giảm khí thải CO2 Khoa học Tự nhiên 0
D về các phép biến đổi trong không gian vectơ euclid Luận văn Sư phạm 0
D Biến đổi của chất màu qua các điều kiện xử lý Khoa học Tự nhiên 0
D Đổi Mới Công Tác Giáo Dục Truyền Thống Cho Hạ Sĩ Quan, Binh Sĩ Ở Đơn Vị Cơ Sở Các Binh Đoàn Chủ Lực Quân Đội Nhân Dân Việt Nam Hiện Nay Văn hóa, Xã hội 0
A Nghiên cứu ảnh hưởng của các mức năng lượng trao đổi và protein thô trên sự sinh trưởng phát dục và tỷ lệ đẻ của gà nòi ở đồng bằng sông cửu long Khoa học Tự nhiên 0
D Lịch chuyển đổi đầu số các nhà mạng Viettel, MobiFone, VinaPhone, Vietnamobile, Gtel Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
S Khung chuẩn trao đổi dữ liệu giữa các ứng dụng web trong việc triển khai dịch vụ công làm nền tảng x Luận văn Kinh tế 0
B Các giải pháp chuyển đổi tổng công ty chè Việt Nam theo mô hình công ty mẹ - Công ty con Khoa học Tự nhiên 0

Các chủ đề có liên quan khác