Hồi đó mình dùng chrome lướt web , check mail bình thường,

mình mới đổi qua cốc cốc được vài tháng vì nó download dễ dàng khỏi phải nâng cấp IDM =.=

mà sao lướt mấy web khác thì bình thường, còn check mail trong gmail thì hay bị đứng quá

tekening_van

Hồi đó mình dùng chrome lướt web , check mail bình thường,

mình mới đổi qua cốc cốc được vài tháng vì nó download dễ dàng khỏi phải nâng cấp IDM =.=

mà sao lướt mấy web khác thì bình thường, còn check mail trong gmail thì hay bị đứng quá Mình vẫn check mail bình thường mà bạn.Có sao đâu.Đứng chắc là do gmail vào thời điểm đấy bị lỗi thôi bạn ạ

xuanmai_et

Nên quay trở lại dùng Google Chrome đi bạn mình ngán IDM lắm rồi , lâu lâu lại phải update mà mấy cái key hay dính virus nữa

Mình vẫn check mail bình thường mà bạn.Có sao đâu.Đứng chắc là do gmail vào thời điểm đấy bị lỗi thôi bạn ạ mình hay check mail mỗi ngày , không lẽ ngày nào cũng lỗi, mà lỗi tất cả các tab cũng bị đứng luôn phải tắt luôn trình duyệt rồi mới mở lại được , cứ mỗi lần check mail là bị lỗi á @@,

tieu_lienvnn

thế thì chrome cho lành bác à.còn idm thì chặn host khỏi lo virus.tuy nhiên update idm hơi cực 1 tí.

bạn vào gmail\ settings\ offline

tải gmail offline về dùng hay lắm bạn ạ

ko thì dùng outlook hay thunderbird cũng rất hay, add nhiều nhiều acc, đỡ check mail web mệt lắm

chickenbabby

Mình vẫn dùng mượt mà. Thấy bảo là người Việt dùng hàng Việt nên vẫn dùng cờ rôm +

rock_with_boa

bạn vào gmail\ settings\ offline

tải gmail offline về dùng hay lắm bạn ạ

ko thì dùng outlook hay thunderbird cũng rất hay, add nhiều nhiều acc, đỡ check mail web mệt lắm tại máy tính không phải 1 mình mình sử dụng nên offline khó lắm =.=

tại máy tính không phải 1 mình mình sử dụng nên offline khó lắm =.= bác dùng FF hay chrome thử xem có bị lỗi đó không?

Collin

- nếu chỉ với vấn đề check gmail hay bị đứng thì phần lớn có thể do gmail hay đường truyền mạng ngay thời điểm đó không được tốt!

- còn về trình duyệt thì mõi cái đều có cái hay riêng biệt. Như ở Cr+ thì quảng cáo, giao diện thô nhưng bù lại có nhiều tiện ích hay như từ điển, mức độ tốn tài nguyên mức bình thường. Còn về Chrome thì theo mình dùng nhiều năm thấy nó rất tốt có trang bị kho tiện ích trực tuyến rất phổ biến, nhưng hơi tốn ram (mình dùng win7 bật 3tab vnz với 1fb 1 mp3 đã lên gần 3gb) nhưng vấn ở mức chấp nhận được.

- bạn có thể qua topic này tham gia thảo luận về 2 trình duyệt trên

Các chủ đề có liên quan khác