namviet_navico

cho hỏi khi mình dùng chrome để tìm kiếm thông qua google thì sau khi xem mỗi kết quả thì kết quả nào đã xem tên sẽ chuyển sang màu hồng nhưng khi dùng FF thì không như vậy , vậy phải làm sao để kết quả tìm kiếm giống chrome vậy mọi người ?

darksmith_1992

cho hỏi khi mình dùng chrome để tìm kiếm thông qua google thì sau khi xem mỗi kết quả thì kết quả nào đã xem tên sẽ chuyển sang màu hồng nhưng khi dùng FF thì không như vậy , vậy phải làm sao để kết quả tìm kiếm giống chrome vậy mọi người ? bạn phải đồng bộ tài khoảng Google giống như ở googlechrome đã

hoangcodonz

Trích dẫn từ 01202750693;21141374:
mình dùng FF được vài tháng rồi, cái nào mình đã từng vào thì nó sẽ ra màu hồng mà "thím"

mình không dám kêu bạn ấy là thím Nhở không đúng thì phiền lắm đa

Trích dẫn từ locb;21141433:
mình dùng FF được vài tháng rồi, cái nào mình đã từng vào thì nó sẽ ra màu hồng mà "thím"

mình không dám kêu bạn ấy là thím Nhở không đúng thì phiền lắm đa gọi bằng "thím" có sao đâu bác
"thím" ấy online rồi mà không thấy reply gì nhỉ?

mình dùng FF được vài tháng rồi, cái nào mình đã từng vào thì nó sẽ ra màu hồng mà "thím" không biết bạn nhìn tn ra màu hồng - cơ mà mình thấy nó màu tím

An_kute

Thank mọi người đã quan tâm@@, mình đã tìm ra rồi, disable add on, chỉnh lại config... làm loạn lên vẫn không được, vào option tích lại vào ghi nhớ lược sử lại được@@

missyou7389

Mình thấy nó vẫn màu hồng, chứ đâu có gì đâu, bạn thử cài đặt lại FF xem, mình mới cài mới mà vẫn có chữ hồng bt.

Cranleah

không biết bạn nhìn tn ra màu hồng - cơ mà mình thấy nó màu tím thì nó hồng hồng tím tím

mà cái này cũng đâu phải màu tím đâu bác
Thank mọi người đã quan tâm@@, mình đã tìm ra rồi, disable add on, chỉnh lại config... làm loạn lên vẫn không được, vào option tích lại vào ghi nhớ lược sử lại được@@ "thím" cũng chịu khó mày mò nhỉ?

Các chủ đề có liên quan khác