Daryl

Bác thử Web này rùi chọn qua soccer xem, tốc độ thấy rất tốt

hoahongtim108

Có chiếu trênh VTV 3 mà ? (hình như chỉ mấy trận chính)

Giọng điệu như sếp ấy nhỉ? Ngon bỏ tiền bắt K+ về xem .

Xem online

ooooodon

mình xem các kên trên di động như vtv6, htvc thể thao tất cả điều bị giật nghĩa là sau hả? đài làm ăn kiểu gì kỳ vậy. mình phê bình ý

sunmi_nguyen

là do cái phần mềm của mày down về chứ có cái đé.o gì mà phê với chả bình mẹ-mày

Brasil

mình xem các kên trên di động như vtv6, htvc thể thao tất cả điều bị giật nghĩa là sau hả? đài làm ăn kiểu gì kỳ vậy. mình phê bình ý Ai làm ơn vô đây đừng cho nó đẻ trứng nữa.... Đúng là thánh cmnr

Connlaoi

Có đài nào đang chiếu worlld cup thì báo mình cái nha đang muốn xem world cup mình cứ phê bình đấy thì sau nào Bạn là thành viên mới, nên xem lại cách viết vì cho dù cách nghĩ của bạn khác nhưng đọc thì... dễ bị hiểu lầm. Bạn cũng nên chú ý cách trả lời khi có người góp ý mình.

Đã qua rồi cái thời free, giờ bản quyền truyền hình rất cao nên chúng ta không được xem thoải mái như những World Cup trước kia. Có lúc tưởng chừng chúng ta không xem trực tiếp được nữa kìa!

Khi lượng truy cập đông thì chất lượng có thể sẽ không như bình thường.

hhl_1190

mình phán như thánh mà cứ bị chửi đã bảo là mạng Flag không xem được tốc độ đường truyền mấy hum trước còn được xem tốt độ cao kỳ này đài không cho em nữa nó báo là hiện đang phát world cup 2014 khi nào xong sẽ trở lại bình thường. không phải do phần mềm đâu bác thánhon5559 ạ là do nhà mạng cà chớn cắt đó cho thằng khựa vào đập phá là nó sợ ngay ý mà nhà mạng lại dở cái giọng phác lối ra vẻ ta đây nũa roài. Nó làm cho mạng tắt để mình gọi điện sau khi thu tiền xong thì nó phát khoảng 1h sau cũng y chan như vậy và mình gọi lại cho nó cứ đúng 1 tiếng là nó phát còn 1 tiếng nữa là nó tắt lúc trước đài truyền hình cũng phách lối vậy đó

Travion

nếu có Internet thì bác xem trên máy tính không hay hơn à?
Có đài nào đang chiếu worlld cup thì báo mình cái nha đang muốn xem world cup mình cứ phê bình đấy thì sau nào giống sếp quá nhỉ

pig_luvly

nếu có Internet thì bác xem trên máy tính không hay hơn à?

giống sếp quá nhỉ giống sếp thì sau hả bạn kia

acquysongnin

Bạn lấy file này về:

Trong đó mình đã có lịch thi đấu và kênh THTT của từng trận. Bạn nhập kết quả các trận vào danh sách sẽ tự động tính điểm và xếp loại các đội trong từng bảng, sẽ tự động cập nhật các đội đấu trong vòng 1/8 và các vòng sau đó!

Các chủ đề có liên quan khác