henry_hoangvu87

Bạn ơi qua trung tâm Talent-quận 10 học đi, học ở Taent vừa rẻ vừa chất lượng nữa. Mình thấy ai học bên đó cũng hài lòng hết, khả năng giao tiếp và phản xạ tiếng anh tăng lên hẳn.

kesitinh

Hi mọi người! Thấy mọi người bàn tán sôi nổi quá à. Có ai học IELTS ở IEG chưa ta? Mình vừa học được 1 tháng thấy ok lắm. Đây là phương pháp học mới mà mình chưa được nghe tư vấn ở các trung tâm ngoại ngữ khác.
Học phí cũng ok lắm (từ 4,300,000- 4,500,000 / 1 khóa). 100% gaios viên nước ngoài dạy.
Ai ở Q.10 thì nên đăng kí học ở đây nè 503 sư vạn hạnh – quận 10 Ở đây cũng hay có quà dành cho học viên và các voucher học anh văn. Mình đang học ở đây, nên khi nào có thì mình sẽ thông báo cho mọi người biết. hihi

Chúc cả nhà vui vẻ

Iorwerth

Bạn muốn học anh văn giao tiếp để nâng cao khả năng giao tiếp của mình hay luyện thi các chứng chỉ để lấy bằng thì hãy đến trung tâm anh ngữ ILI đó bạn,mình thấy ở đó không tồi đâu.Giá cả phải chăng,chất lượng thì khỏi phải nói luôn,ở đó 100% là giáo viên nước ngoài họ đều vui vẻ nhiệt tình.Hãy đến ILI nha mọi người.....

Các chủ đề có liên quan khác