lien1321

Mấy hôm nay, chính xác là từ chiều qua, mạng FPT nhà mình tốc độ bị giảm, không đúng trong cam kết, mình khởi động lại router nhiều lần nhưng tốc độ rất không ổn định, xin hỏi có bạn nào gặp trường hợp này ko

mntvinh

Mấy hôm nay, chính xác là từ chiều qua, mạng FPT nhà mình tốc độ bị giảm, không đúng trong cam kết, mình khởi động lại router nhiều lần nhưng tốc độ rất không ổn định, xin hỏi có bạn nào gặp trường hợp này không mạng nhà mình speed cam kết 600kp mình dow 950kp/s link vn 850kp link nc ngoài

phuonganh1202

Mấy hôm nay, chính xác là từ chiều qua, mạng FPT nhà mình tốc độ bị giảm, không đúng trong cam kết, mình khởi động lại router nhiều lần nhưng tốc độ rất không ổn định, xin hỏi có bạn nào gặp trường hợp này không bạn vào modem xem thông số đúng ko? tốc độ download và upload thay đối liên tục sau khi rết modem đúng ko? gọi hỗ trợ kỹ thuật xuống giúp đi bạn.mình bị 2 lần rồi.nghe đâu hư port gì đó

mạng nhà mình speed cam kết 600kp mình dow 950kp/s link vn 850kp link nc ngoài FPT nâng cấp băng thông rồi nhé bạn.

nhoc_heyho

Mấy hôm nay, chính xác là từ chiều qua, mạng FPT nhà mình tốc độ bị giảm, không đúng trong cam kết, mình khởi động lại router nhiều lần nhưng tốc độ rất không ổn định, xin hỏi có bạn nào gặp trường hợp này không Chào Anh/Chị

Do tình hình chung điện lực đang cắt cáp,tín hiệu hiện tại của fpt đang bị yếu,gần đây mạng nào cũng bị giống như mạng fpt,nhưng bên fpt sẽ cố gắng khắc phục trong thời gian sớm nhất. Về việc hư port là chỉ xảy ra 1 số ít trường hợp thôi nhé,sẽ sớm chuyển tín hiệu sang đường dây khác hay tùy trường hợp mà các anh kỹ thuật sẽ xử lý cho các anh/chị.

Thank Anh/Chị