jelly0110

k biết sao mạng hôm nay chậm quá mọi người ạ , vào facebook load như rùa bò ấy , e xài mạng cáp quang 330K VNPT gói First Mile 12Mbps , ngày thường vào facebook vèo vèo giờ vào chậm , load xong facebook cũng phải 5 phút , nhờ các bạn tư vấn

duong_thanhvu90

- dạo này vnpt hay bảo trì lắm. sáng nay mấy đứa bạn mình ở cũng phàn nàn. on fb giật tung máy thậm chí coi videos cũng không được luôn. cắt vnpt chuyển qua fpt đi bạn

Calbex

mình cũng là dân vnpt nè. cho thằng tàu khựa vào đập mẹ cái mạng vnpt đi là nó sợ liền à hay là để cho thằng tàu cắt cáp việt nam để khỏi xem luôn là nó sợ ê chề liền thôi à

mình cũng là dân vnpt nè. cho thằng tàu khựa vào đập mẹ cái mạng vnpt đi là nó sợ liền à hay là để cho thằng tàu cắt cáp việt nam để khỏi xem luôn là nó sợ ê chề liền thôi à - vãi thánh!

congtungheo_qt

mình cũng là dân vnpt nè. cho thằng tàu khựa vào đập mẹ cái mạng vnpt đi là nó sợ liền à hay là để cho thằng tàu cắt cáp việt nam để khỏi xem luôn là nó sợ ê chề liền thôi à dân VNPT mà trù ẻo chính mình à , không biết tình trạng này kéo dài bao lâu

hagiangdulich

viettel đi nhé cáp quang 12Mps/s 220k ! em làm slot 330k 25Mps/s mà mấy hôm nay mưa quá đang hóng kéo nhanh nhanh rồi chiến cái!

Niall

nhìn face nó load mà nản, vào thấy cả đống thông báo mà không xem dc j`, mình thì onl máy tính, bọn bạn thì onl đt, dùng 3G nên vào nhanh hơn mình nhiều, bọn nó chém đủ chuyện, mình thì ngồi xem face load

Norval

Mình xài FM 12MB cũng bị chậm từ trưa tới giờ. Gọi cho 800126 thì họ báo là lỗi đường truyền quốc tế và đề nghị đổi qua DNS vnpt là 203.162.4.190 :3

Speedtest qua FPT và Viettel chỉ còn 1 ~ 2 mbps thôi

daoduytung3000

Mình xài FM 12MB cũng bị chậm từ trưa tới giờ. Gọi cho 800126 thì họ báo là lỗi đường truyền quốc tế và đề nghị đổi qua DNS vnpt là 203.162.4.190 :3

Speedtest qua FPT và Viettel chỉ còn 1 ~ 2 mbps thôi tks. mà thấy có sắc màu hơn 1 chút. nãn

vip_boy_bk

- dạo này vnpt hay bảo trì lắm. sáng nay mấy đứa bạn mình ở cũng phàn nàn. on fb giật tung máy thậm chí coi videos cũng không được luôn. cắt vnpt chuyển qua fpt đi bạn mình nghe nói fpt củng thuê hạ tầng của vnpt không biết phải ko

Các chủ đề có liên quan khác