playboy_102

các bạn cho em hỏi: Cứ mỗi lần bật trinh duyệt Cốc Cốc lên là em thấy trình duyệt báo tải về như trên hình.Mặc dù em đã xóa hết lịch sử jui mà vẫn không được.

Bác nào biết làm ntn để xóa được cái tải xuống đó không,mỗi lần bật lên nhìn ức chế quá.Nhấn vào chữ loại bỏ thì nó chỉ mất lúc đó thui,khi bật lại trình duyệt thì lại có.

Không chơi kiểu gỡ ra jui cài lại nhé,Vì lần trước em cũng bị và gơ đi cài lại thì được.Không phải em luời cài mà em muốn biết nó là lỗi gì thui

Em thank các bạn trước.

phan.huutri

xoá lịch sử thì dc tích sự gì. quan trọng là xoá cookies, cache, và appdata nói chung

hj_be_yomj_kute

xoá lịch sử thì dc tích sự gì. quan trọng là xoá cookies, cache, và appdata nói chung Xoá cái đó ntn bạn?mình chọn xoá toàn bộ ở trên trình duyệt jui,chọn xoá mọi thứ và tích vào tất cả các ô.

Vậy bây giờ phải tìm xoá trên ổ cứng máy tính nữa ạ?

kelangbat2002

Bạn quét máy bằng Malwarebytes Anti-Malware 1.75.0.1300 Pro Final:

Fremont

Xoá cái đó ntn bạn?mình chọn xoá toàn bộ ở trên trình duyệt jui,chọn xoá mọi thứ và tích vào tất cả các ô.

Vậy bây giờ phải tìm xoá trên ổ cứng máy tính nữa ạ? xoá cookies, cache, và appdata bằng phần mềm CCleaner (miễn phí) đơn giản, gọn nhẹ. Cái này bạn có thể tự tìm trên google nhé.

Các chủ đề có liên quan khác