kIrA1_hl

Mấy cái pin tàu kia dung lượng thật chả được bao nhiêu. Ghi rõ hoành tráng nhưng thực tế chỉ có 70-80% là dung lượng thật.

Khuyên bạn mua pin Sony.
Mua pin chú ý:

Dòng 3.7V là nó sẽ nhận đủ 2000mah.
Dòng 5V (dòng để sạc vào điện thoại) nó chỉ còn hơn 1000mah thôi. Nói chung là dự phòng khi điện thoại hết pin thôi.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T browser.exe - application error Mình bị lỗi này mọi người tư vấn cho mình? Thủ thuật tin học 5
N Mọi người vào xem PC của mình và tư vấn giúp mình với nhé! Hỏi đáp Tin học 6
D Mình muốn tìm hiểu về thị trường chứng khoán mà chưa biết bắt đầu từ đâu mong các bạn tư vấn giúp Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
C Mình đang cần tư vấn mời thầu, ai biết công ty nào tư vấn chất lượng cho mình xin địa chỉ nhé? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
J Mình đang cần quảng cáo cho sản phẩm mới, ai từng làm việc với social media agency nào rồi, tư vấn c Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 10
K Ai giỏi về kinh doanh ( đặc biệt trong lĩnh vực tiếp thị hàng ) tư vấn giúp mình! Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
S Mình muốn mở cửa hàng bán sữa. Các bạn tư vấn cho mình với Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
T Mình muốn tư vấn về làm kinh tế Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
M Có bạn nào rành về kinh doanh không xin tư vấn cho mình với! Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
S Có ai đã từng làm trong co opmat ko, tư vấn cho mình với? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác