Drew

Bác nào biết khắc phục giúp em lỗi này với : IDM download video từ youtube nhưng chỉ hiện phần download tiếng hay hình( track only) , mình đã cài lại phiên bản mới nhất mà vẫn bị.

Bác nào biết khắc phục giúp em lỗi này với : IDM download video từ youtube nhưng chỉ hiện phần download tiếng hay hình( track only) , mình đã cài lại phiên bản mới nhất mà vẫn bị. bác dùng tool gỡ ra, dọn rác rồi cài lại idm xem sao

wangtang_ayame

mình update lên 6.19 buil 7 mới bị như thế.. thử cách của bác xem sao bác update, không phải cài mới à? bác vào addon trình duyệt xem idm đã update addon chưa?

Mình nghĩ là do youtube thôi, hôm vừa rồi tải cái video khuyên líu cũng thế, 1 file audio track only, và video track only, mình chỉ cần tải file audio đuôi m4a thôi nhưng khi tải về thì chịu chết, cho vào đt không nghe được, thử đổi đuôi xem ( từ m4a thành mp4) rồi convert nó thành mp3 là được. Hì

thang_ha69

Theo mình không phải do mấy trang như youtube đâu....Do IDM á...Bác dũng thằng nào tốt tốt gỡ IDM ra đi. Xong tải bản mới hơn về cài lại. MÌnh đã bị và đã khắc phục được tình trạng này.

__________________________________________________ __________________________

thocon55

Mình mở bằng Google toàn bị thế, còn IE thì vẫn down bình thường.

Chrome bị thôi chứ Firefox ngon lành àh

Update 6.20 vẫn bị đây Do youtube là của google mà, nên google chrome nó không có ưa IDM khi cần down cái gì đó trên youtube thì dùng Firefox hay IE thôi

Jamal

Mình cũng bị nên khi nào muốn tải gì từ youtube thì xài ff để tải, cũng không phải là bất tiện gì.

Các chủ đề có liên quan khác