Tilman

đây là ảnh của em ấy:

mình dùng cái này để sữa điểm nó có dạng vậy nè:

sau khi chỉnh xong nó quay chở về như cũ vậy có cách nào save nó lại để cho nó không quay trở về như cũ không. Bác nào cao tay chỉ em cái nha

còn đây là ảnh sau khi chỉnh xong:

Emchỉnh xong và không biết lưu chỗ nào. Bác nào cao tay chỉ em lưu với nha. Nếu không lưu nó trở lại lúc ban đầu

honghoa2033

không bác nào biết cách làm cho nó dính luôn cả ah. chả lẽ sữa xong nó lại trở về chỗ cũ sau. Vậy chỉnh sữa làm gì nữa

Colla

cái này là 1 dạng debug cho dân lập trình web. Bạn không save lại được đâu

andoangian

vậy có cách nào hack được không bạn. Mình muốn hack lắm chứ mà làm kiểu này thi dẹp luôn đi mình cứ tưởng làm xong nó cho save lại chứ

yeuem_0908

có bác nào cao tay giúp mình lưu trong inspect element không? mình làm xong qua web khác nó trở lại như cũ là sau

Mansel

Bro sỡ hữu 1 ý nghĩ non nớt cho 1 việc làm không tốt.

Tốt nhất là học hành tử tế để cải thiện điểm hay trả nợ những con "đỏ".

Giải thích cho việc làm vô ích của bro :

- Bro sửa được mã nguồn mà không upload lên được trên host chứa web đó thì cũng bằng thừa

- Mà 1 khi xâm nhập được host đó thành công thì bro cần gì quan tâm tới những con số (điểm) hiển thị trang web nữa. Vào thẳng luôn database SQL chứa điểm SV sửa luôn cho khoẻ. Dù gì thì trang web chỉ mang những biến. Và biến đó gán bằng điểm thông qua câu truy vấn SQL mà thôi

Đất nước có những phần tử như bro thật là "nguy hiểm". Cũng may là còn "non".

Mình trích từ #8 của bạn.: "dẹp luôn đi" Bạn biết cách lưu cái đó ah vậy gửi qua tin nhắm và post video cho mình xem nha đang cần lắm

Huntingtun

Mình lưu trên host mình làm gì. Vấn đề ở đây là host của trang web điểm trường bạn. Sr Mình không đủ trình độ để dò tên + mật khẩu host của trường bạn đâu vậy bạn nhờ ai đógiuu1p đi kiếm mấy bác chuyên về hack ấy cái mình muốn là làm sau để cho nó dính luôn trên web ấy cái đó mới hay

Bartlet

vậy bạn nhờ ai đógiuu1p đi kiếm mấy bác chuyên về hack ấy cái mình muốn là làm sau để cho nó dính luôn trên web ấy cái đó mới hay Mới hay ha? Bro nói nghe buồn cười quá. K ai giúp bạn vấn đề này đâu cái quan trọng hiện h là

Học hành nghiêm chỉnh lại đi bạn.

Các chủ đề có liên quan khác