manhphamvn

Cho em hỏi quan hệ tình dục sau khi có kinh một ngày mà không dùng biện pháp an toàn nào thì có mang thai không?

Perkinson

Bạn thân mến! Theo như bạn chia sẻ thì bạn gái vừa hết kinh thì bạn và bạn gái có quan hệ tình dục. Đồng thời 2 bạn cũng không sử dụng biện pháp an toàn nào... Mình xin chia sẻ cùng bạn đôi điều để bạn hiểu rõ hơn về các biện pháp tránh thai bạn nhé. Nếu tính theo phương pháp tính chu kỳ kinh nguyệt thì ngày bạn và bạn gái đã quan hệ được coi là ngày an toàn. Thông thường trứng sẽ rụng vào ngày thứ 14 của chu kỳ tính từ ngày có kinh đầu tiên. Vậy trước và sau ngày kinh khoảng 3-4 ngày được coi là ngày an toàn. Biện pháp tính này là biện pháp tránh thai tự nhiên, có độ an toàn không cao so với phương pháp tránh thai khác. Nhớ dùng bcs cho những lần sau nhé, như vậy sẽ tốt cho bạn và bạn gái của bạn. Chúc may mắn.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
C Xin hỏi Quý Ban Tư vấn Kế toán: Công ty cổ phần A tổ chức tham quan, học tập tại nước ngoài cho CNV Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
L Cho tôi được hỏi quý hội như sau: Theo quy định về quản lý ngoại hối, các giao dịch liên quan đến lu Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
B cho em hỏi địa chỉ học tiếng anh tốt nhất ở quận 3(hoặc gần đó) tp hồ chí minh ?,học phí không quan Sinh viên chia sẻ 10
M Em 17 tuổi, đã quan hệ với bạn trai, 2 ngày nay e thấy đau bụng râm râm và buồn nôn.Cho hỏi em có bị Sức khỏe 3
H Cho em hỏi sau 3 năm quan hệ tình dục. Nếu chẳng may bị nhiẽm HIV thì bệnh có biểu hiện chưa ạ? Sức khỏe 2
S Cho mình hỏi quan hệ trong ngày đèn đỏ có bị có thai ko vậy ? Sức khỏe 2
O Tôi muốn tham quan khu phố cổ Hội An, xin cho hỏi giá phòng khách sạn ở đó có mắc lắm không? Địa lý & Du lịch 0
Y Cho mình hỏi liên quan đến việc xác nhận đã đọc email khi minh gửi email đến ai đó. InterNet 0
T Xây dựng một số câu hỏi trắc nghiệm khách quan cho bài ôn tập lịch sử lớp 5 Tài liệu chưa phân loại 2
P (Thắc mắc) Cho em hỏi vấn đề liên quan tới việc học cao đẳng + xin tài liệu ôn thi AV B1 Sinh viên chia sẻ 0

Các chủ đề có liên quan khác