borain_2008

Em đang cần tìm địa chỉ học tiếng anh tốt nhất ở quận 3(hay gần đó) -tp hồ chí minh,học phí không quan trọng chủ yếu giáo viên dạy tận tình để học viên dể hiểu(dạy ở mọi cấp độ từ cơ bản đến nâng cao)..xin các bạn trả lời dùm..xin cám ơn

toan_noucamp

Ở quận 3 thì mình không biết nhưng mình đang học tại học viện anh ngữ EQuest ở quận 1. Thầy cô ở đây thân thiện, nhiệt tình và mình thấy lớp học cũng khá năng động.
Bạn link vào đây để biết thêm thầy cô ở học viện này nhé! http://www.equest.edu.vn/training_giaovien.php?catid=1.
Theo mình thì đây là địa chỉ học anh văn chất lượng đó bạn!

gmtd_thth

trung tâm thì nhan nhản ra, kím 1 cái thì khó chi, chất lượng mới là cái đáng bàn. Thậm chí trung tâm tốt nhưng hên xui "vớ" phải thầy cô "ko tốt" thì cũng....toi cơm cho em hỏi địa chỉ học tiếng anh tốt nhất ở quận 3(hay gần đó) tp hồ chí minh ?,học phí không quan trọng chủ yếu giáo viên dạy tận tình

mỗi người học 1 nơi, cảm nhận khác nhau, tốt nhất là bạn nên tự tìm cho mình 1 nơi hợp với bạn. thế là okie nhất.

trung tâm EQuest ở trên cũng rất có tiếng, mình cũng bít qua. cũng không thua j các trung tâm hầm hố khác. bạn có thể đến đó học thử 1 bữa để cảm nhận xem như thế nào. có website sẵn đây, cần j cứ click , enter là ra : equest.edu.vn.

chúc may mắn cho em hỏi địa chỉ học tiếng anh tốt nhất ở quận 3(hay gần đó) tp hồ chí minh ?,học phí không quan trọng chủ yếu giáo viên dạy tận tìnhMời bạn ghé thăm: Siêu Mua

oanhoanh91_2009

Có nhiều người kết EQuest vậy ta. EQuest ở ngay quận 1, từ quận 3 tới đó thì cũng không xa lắm!
Chắc mình cũng đến học thử 1 buổi. Nghe nói trung tâm này miễn phí cho 1 buổi học thử thì phải.
Phải tận dụng mới được.
"Trăm hay không bằng một thấy, trăm thấy không bằng một thử mà"

gainhaque

Mình thấy trường ILI dạy hay lắm đó có gì bạn ghé trường thử coi mình học thấy được lắm đó.bạn tham khảo thêm tại website của trường nha www.ili.edu.vn hay số điện thoại 0839771808

anh_emlagi

Bạn ở đường nào vậy, bạn qua công viên Lê Thị Riêng học có xa lắm không??? Mình gửi bạn thông tin của Trung Tâm Anh Ngữ ILI: Ở đây giáo viên nước ngoài dạy, giáo viên rất nhiệt tình, vui tính cho em hỏi địa chỉ học tiếng anh tốt nhất ở quận 3(hay gần đó) tp hồ chí minh ?,học phí không quan trọng chủ yếu giáo viên dạy tận tình nữa, lớp học ít người, học phí cũng không mắc lắm. Số điện thoại cho em hỏi địa chỉ học tiếng anh tốt nhất ở quận 3(hay gần đó) tp hồ chí minh ?,học phí không quan trọng chủ yếu giáo viên dạy tận tình 6683 8375.

fragrantstrong

Trung tâm tiếng Anh tốt nhất ở quận 3 mà mình biết từ trước đến giờ có mỗi Bộ Ngoại giao thôi :) Nói chung thì mấy trung tâm dạy tiếng Anh tốt không ít nhưng mà thầy cô dạy nhiệt tình cũng khó kiếm, nhiều khi họ còn không dạy trong mấy trung tâm đó nữa kìa, chủ yếu là tự mình mà thôi :D

thuynguyen_bmt

học anh văn với giáo viên nước ngoài bạn đã thử học chưa, học 100% với giáo viên nước ngoài trong suốt khóa hoc thử xem sao nhé, tui học tại IEG VIỆT NAM tốt đó, học chất lượng lám http://ieg.edu.vn/ 0838620088

Chịu khó tý bạn chạy đến ILI ngay sau lưng công viên Lê Thị Riêng, trung tâm này 100% giáo viên bản xứ dạy nhiệt tình mà học phí cũng không cao lắm

babypitt1088

Để học anh văn hiệu quả cao mà it mất nhiều thời gian và vấn đề học phí thì trung tâm ILI ở 22C Trường Sơn, Q10 có thể đáp ứng được. Mình hoc ở đó thấy giáo viên nước ngoài dạy không à, học phí thì cũng rẻ có chương trình KM hàng tháng. Mình học ở đó cũng cũng tiến bộ nhanh lắm bạn muốn tìm hiểu thêm chương trình thì lien lạc qua số đt này: 08 66 838 375

Các chủ đề có liên quan khác