ha_hin

học ở misshoatoeic ấy bạn, mình cũng đang định đi học đây, thích cô Hoa này lâu r

o0o3c0nkuao0o

Bạn mình mới gửi cho cái link học thử của Cô My toeic ở Isep mà mấy bạn trên này hay khen ý. Mình thấy cô dạy khá hay. Mọi ng lên youtube.com mà xem. hình như search : học toeic với Mrs My là ra đấy

ngucto

thử tìm hiểu ở Ms Hoa Toeic xem bạn.. mình cũng đang học 1 lớp ở trung tâm cô í đấy.. theo t thì học hay lắm.. t cũng đã thử tìm hiểu 1 số trung tâm và được bạn bè giới thiệu đến đây đấy.. bạn thử tham khảo nha Ms Hoa Toeic địa chỉ luyện thi uy tín tại Hà Nội http://www.mshoatoeic.com/ms-hoa-toeic-dia-chi-luyen-thi-toeic-o-ha-noi-nd461949-42

ooooodon

con em t vừa được 975 điểm TOEIC cũng học chỗ Ms Hoa đấy, thi ở IIG xong cô còn thưởng 1tr nữa. Mình mà học không biết có nổi 579 điểm không? kaka

Wat

Uhm bạn học KTQD thì thử qua mrs My xem sao. Mình từng học cô rồi , thấy ok lắm. Cô là người miền Nam nên phong cách dậy cũng khác, dễ hiểu và lôi cuốn cực. Mình chỉ nhớ trung tâm Cô là Isep ở ngõ 48 tạ quang bửu thôi còn địa chỉ cụ thể thì chả để ý.à mình có lưu số của cô nhé : 0948279968. Chúc bạn thành công ^^

Các chủ đề có liên quan khác