tran.thikhanh

viettel mới cung cấp gói cước mới dc5 phí 5000 được 1gb miển phí trong ngày

nghe thì thấy hay nhưng thực chất chỉ là trò lừa đảo, câu khách mà thôi.

cụ thể mình đang xài gói dc120 cước 120,000 tháng nhưng khi bị hết lưu lượng bị bóp băng thông xuống còn 125 kbps,

không thể xài được nửa (đọc báo mà chờ cũng mệt nói chi xem cái gì) nên mình đăng ký dc5 để xài trong ngày

vậy mà khi đăng ký xong tiền mất mà tốc độ tối đa cũng chỉ có 125kbps mặc dù đã làm đủ cách

vậy vấn đề ở đây, viettel lừa đảo vì,

1 nếu mình không đăng ký mình vẩn được xài miển phí đến hết tháng với tốc độ 125kbps có nghĩa là vịt ăn không tiền của mình,

2 nếu với tốc độ này có xài cả 30 ngày cũng không hết 1gb chứ đừng nói là trong ngày

còn có anh em nào bị giống mình thì cùng lên tiếng để vịt rút kinh nghiệm tuy 5000 không nhiều nhưng cũng tức vì bị lừa

huyhoang3129

cụ thể mình đang xài gói dc120 cước 120,000 tháng nhưng khi bị hết lưu lượng bị bóp băng thông xuống còn 125 kbps,

không thể xài được nửa (đọc báo mà chờ cũng mệt nói chi xem cái gì) nên mình đăng ký dc5 để xài trong ngày

vậy mà khi đăng ký xong tiền mất mà tốc độ tối đa cũng chỉ có 125kbps mặc dù đã làm đủ cách

1 nếu mình không đăng ký mình vẩn được xài miển phí đến hết tháng với tốc độ 125kbps có nghĩa là vịt ăn không tiền của mình,

2 nếu với tốc độ này có xài cả 30 ngày cũng không hết 1gb chứ đừng nói là trong ngày

còn có anh em nào bị giống mình thì cùng lên tiếng để vịt rút kinh nghiệm tuy 5000 không nhiều nhưng cũng tức vì bị lừa bọn này suốt ngày có làm gì đâu chỉ lừa tình anh em thôi @@ nó nói mập mờ khi dk xong thì mới biết

ĐĂNG KÝ ID VÀ PASS LIỀN TAY - NHẬN NGAY LEVEL 100

Web:

download1:

Facebook:

Yahoo hỗ trợ: volamthanchien

Gmail: [email protected]

Diễn Đàn :

---------------------------------------------------------------------

NHẰM TẠO NIỀM TIN VÀ KHẲNG ĐỊNH UY TÍN VỚI

ANH EM VÕ LÂM YÊN TÂM THAM GIA ĐUA TOP,

NHẰM TRÁNH SỰ NHÀM CHÁN KHI THAM GIA ĐUA TOP

BQT QUYẾT ĐỊNH HỖ TRỢ TÂN THỦ ĐỂ THAM GIA ĐUA ĐỢT TOP:

1. TỪ 7 GIỜ SÁNG NGÀY 15/06/2014 ĐẾN KHI KẾT THÚC ĐUA TOP

TẤT CẢ CÁC ANH EM KHI ĐĂNG KÝ

ID VÀ PASS MỚI KHI ĐẾN HỖ TRỢ TÂN THỦ

SẼ ĐƯỢC NHẬN LUÔN CẤP 100.

Thời gian đua TOP:

TỪ 20H NGÀY 13/06 ĐẾN 16H NGÀY 20/06

TRÂN TRỌNG !

Barnhardo

mình đang sài chạy ầm ầm, chắc thớt không đẹp trai nên thế :v bác làm trên đường nào thế

fragrantstrong

đừng nghe những gì viettel nói :v bọn này suốt ngày có làm gì đâu chỉ lừa tình anh em thôi @@ nó nói mập mờ khi dk xong thì mới biết tặng free 1000GB 1 tháng nhưng tốc độ 5kb/s chuẩn mong anh em những ai bị tương tự như mình, hảy cùng lên tiếng để những người khác biết mà né, và cho vịt phải làm ăn uy tín hơn

tieubaoa1

tay chay luon di dddddddddddddddddddddddd tại chổ em chưa kéo cáp nên đành phải xài tạm thôi bác ơi

Bartlett

mình đang sài chạy ầm ầm, chắc thớt không đẹp trai nên thế :v của mình khi chưa hết băng thông của gói 120k thì cũng tàm tạm, nhưng mình bị khi đăng ký gói dc5 trong ngày bác ạ

Brodi

bác làm trên đường nào thế chắc bác ấy làm trên đường cao tốc

neu_1326

còn có anh em nào bị giống mình thì cùng lên tiếng để vịt rút kinh nghiệm tuy 5000 không nhiều nhưng cũng tức vì bị lừa Thông tin của bạn mình sẽ check lại và trả lời bạn sau nhé. Tks.

Các chủ đề có liên quan khác