Cứ sau khoảng 1h là lại bị tắt đèn internet trên morden khoảng 1 tiếng sau mới có lại có bác nào bị như mình thì vào đây thảo luận cả nha. Mình dùng vnpt kết hợp với mạng T Link

Bhanu

phê bình nhà mạng vnpt xem tivi trên di động bị giật liên tục

andoangian

Có thể do vùng của bạn ak ,chứ chỗ của mình ngon lành cành đào đây ^.^

Khi nào tải maxxpeed hoài thì nó sẽ tắt một vài phút rồi down lại tiếp tục @_@ ,xài cũng 3 năm rồi chưa muốn đổi nhà mạng khác ^.^

Lennox

đang ở quận 9....10phút chấm than 1 lần...1tiếng sau thì có mạng lại =.=!

SG chắc quận vùng xâu vùng xa hay sao thế

bạn thử gọi bên nhà bạn hỏi xem có bị bảo trì hay hỏng đường dây rồi

vunguyen_blog

Mình gọi roài nó phán lả mạng Flag quá. Trời đất sài gòn mà cũng hong biết nữa ah. Sài gòn chính là tp hcm hiện nay đó

Marcelinho

Mình gọi roài nó phán lả mạng Flag quá. Trời đất sài gòn mà cũng hong biết nữa ah. Sài gòn chính là tp hcm hiện nay đó thôi cắt dây chuyển qua FPT đi

Beaton

con lạy chú
Cứ sau khoảng 1h là lại bị tắt đèn internet trên morden khoảng 1 tiếng sau mới có lại có bác nào bị như mình thì vào đây thảo luận cả nha. Mình dùng vnpt kết hợp với mạng T Link chắc do bạn chơi 2 cái nó vậy đó ngon lành cành đào 6 năm rồi

nam_baby89

con lạy chú

chắc do bạn chơi 2 cái nó vậy đó ngon lành cành đào 6 năm rồi bác có biết đọc không đó

Amos

Phê bình nhiều thế bác.anw, bác cứ gọi điện lên tổng đài. Gặp giọng gái thì cúp, giọng nam thì tiếp

Sully

chốt câu ở vùng mình công nhận chất lượng quá chán , rớt mạng liên tục , nhiều lúc chơi game mà bị rớt dở chừng rất nản

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Mình xin hỏi là cái ds bình là dạng toán gì vậy? Khoa học kỹ thuật 1
D Nâng cao hiệu quả cho vay ngắn hạn tại Ngân hàng Thương mại Cổ phần Việt Á chi nhánh Bình Dương Luận văn Kinh tế 0
T Sao 10.46 lại là r bình sin bình vậy mọi người? Khoa học Tự nhiên 0
D Các yếu tố ảnh hưởng đến quyết định mua smart-phone của khách hàng tại Bình Dương Luận văn Kinh tế 0
D Thực trạng hoạt động thẻ tín dụng tại Ngân hàng TMCP Sài Gòn Thương Tín – Chi nhánh Bình Dương Luận văn Kinh tế 0
D Thực trạng hoạt động cho vay tiêu dùng tại Ngân hàng Thương mại Cổ phần Việt Á Chi nhánh Bình Dương Luận văn Kinh tế 0
D Nâng cao chất lượng dịch vụ du lịch của công ty cổ phần Bình Dương Star Quản trị Chất lượng 0
D Ảnh hưởng của các yếu tố chất lượng dịch vụ đến sự hài lòng của khách hàng tại trung tâm mua sắm Aeon Mall Bình Dương Quản trị Chiến Lược 0
D Một Số Biện Pháp Nâng Cao Hiệu Quả Sản Xuất Kinh Doanh Của Công Ty Hyundai Thái Bình Luận văn Kinh tế 0
D Thực trạng công tác quản lý môi trường tại khu công nghiệp Nguyễn Đức Cảnh thành phố Thái Bình Nông Lâm Thủy sản 0

Các chủ đề có liên quan khác