batum99

Ô chuẩn đấy. Thầy Tuấn mà dạy thì Ok rùi. Mình cũng học thầy Tuấn nè. bạn cứ thử đến đó xem sao. mà ở đó có cả thi thử Toeic vào mỗi chiều t7 hàng tuần hay sao í.Đăng kí thi đi rùi xem mình đang ở mức độ nào, rùi còn so sánh với lúc học xong. hehee

duonghuongz

Mnhf cũng học thầy Tuấn, rất thích phong cách của thầy. Nghiêm khắc trong việc làm bài tập nhưng cũng cực vui tính nhé. hi hi. Mà lớp thầy Tuấn full nhanh lém đấy, ai mà mún học phải đăng kí ngay từ lúc mới mở lớp í. Mình phải cái tính nước đến chân mới nhảy nên bị lỡ 1 khóa đấy. hehe. Nhưng mà học thầy rùi thì thấy đợi cũng đáng

hung_Phat

hêh, m cũng luyện thi TOEIC với Mr. Tuấn ở TRung tâm TiengAnh.com.vn đấy, công nhận là học với thầy cực hay lun :D

Bạn vào đây tham khảo nhé. http://tuhoctienganh.info/dia-chi-luyen-thi-toeic-tin-cay-ms-hoa-toeic Một địa chỉ để bạn tham khảo học toeic nhé

Christy

Tớ vừa đk 1 khóa học của cô ms hoa xong. chen chân mãi, đk sớm mới được xếp lớp tháng 6 này. Bạn học cô hoa thì yên tâm rồi. Vừa học trực tiếp với cô còn có bài tập bộ trợ nâng cao trên web. chuẩn lun

Đi đâu toàn người nhắc đến cô Hoa TOEIC nhỉ. Cô hot thật đấy. bạn mà học cô thì không phỉa lo j đâu. bài luyện tập của cô hay lắm. Bạn tớ tự học theo giáo trình online của cô mà tăng 150 điểm trong 1thangs đó

Webbestre

Mình cũng thế. nói chung là nên kết hợp học cả 2 là tôtnhaatss. mà bạn học lớp của cô Hoa là lớp toeic A hay B?

nguyen_thu1611

Mình chưa học cô Hoa nhưng có 1 địa chỉ nè share cho bạn. theo các anh chị tiền bối đã truyền cho mình. hehe. Và mình đã xác thực được là chỗ này chuẩn lun. Bạn đến Trung tâm tienganh.com.vn í, hỏi lớp thầy Tuấn dạy TOEIC. Thầy dạy hay cực lun, cho luyện nhiều bài tập sát đề lém.

Các chủ đề có liên quan khác