Anh chị cho em hỏi thi đại học khối C được 12 điểm thì em xét được vào những trường cao đẳng hay đại học nào?

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
@quangdung Bản dịch của Bản triều bạn dịch liệt truyện, tài liệu mình tìm được chia sẻ cho thầy cô, anh chị em nào cần ạ Lịch sử 0
T Cách xây dựng và ứng dụng của sơ đồ tư duy. Anh/chị hãy lập sơ đồ tư duy cho một vấn đề trong học tậ Môn đại cương 0
M Anh chị cho em hỏi vấn đề này một chút.em muốn tìm hiểu về thực tế kiểm toán viên ở nước ta hiện nay Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
V Anh (chị) hãy cho biết ý kiến của mình về câu ngạn ngữ sau: “Đừng sống theo điều ta ước muốn. Hãy số Văn học 0
D Quan niệm của anh chị về “Văn hóa ứng xử”. Nêu vài hiện tượng ứng xử mà anh (chị) cho là hợp lí và c Văn học 0
Y Câu chuyện dưới đây, gợi cho anh (chị) suy nghĩ gì về hai tiếng “gia đình”? Văn học 0
B Bài học nào cho anh(chị) về tấm gương hiếu học Văn học 0
F Truyện ngắn Hai đứa trẻ là một tác phẩm tiêu biểu cho phong cách nghệ thuật của Thạch Lam. Anh chị h Văn học 0
L (Ngày 25/11/2009) Các anh chị cho em hỏi: em đang làm cho một Ban QLDA xây dựng một trường Đại học Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
L Anh chị chỉ cho em để mở 1 siêu thị em phải làm gì ? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1

Các chủ đề có liên quan khác