dungnv8408_ict

Mình quên mất mật khẩu yahoo messenger để đăng nhập giờ làm sau lấy lại password đây. Khi đăng nhập nó bắt mình nhập mật khẩu mà giờ mình chỉ có cái email à mà cái email ý mình lại quên mất cái mật khẩu vào yahoo mail luôn giờ làm sau để lấy lại đây. ví dụ như mình có nick này:
[email protected] giờ quên cả pass lẫn yahoo mail roài làm sau lấy lại được nhỉ. Bác nào biết cách xin chỉ giáo cái

thiquocduy

liên lạc hỗ trợ yahoo. họ sẽ cho bạn câu hỏi và danh sách câu trả lời. trả lời đúng họ gửi lại pass cho bạn. thân ái quyết thắng

Berchtwald

mình cần lấy lại pass để đăng nhập yahoo mesenger vì mình quên pass roài cái gmail nó còn cho lấy lại mật khẩu mail còn cái này nó chả cho gì hết làm sau khôi phục mậ khẩu đây chán quá chắc phải lập cái nick mới nữa roài

tianangam29925

yahoo vẫn cho bạn khôi phục lại mật khẩu nhek....nếu bạn có add fone vào tai khoản thì đơn giản...cò không ban phải nhớ câu hỏi bí mật....đôi khi nó đòi cả email phụ....bạn có thể khôi phục lại tại đây..

Quên 1 cái còn lấy được quên kiểu này nghe chừng hơi khó, có email dự phòng hay câu hỏi bí mật thì sử dụng 2 cái đó để lấy.

Các chủ đề có liên quan khác