Botulf

Chào các bạn! tình huống này phải xử sao đây, nó báo teamview hết hạn dùng thử không sử dụng được. đó h mới gặp à, không kết nối điều khiển máy khác được PRO nào biết cách reset xin chỉ mình với.

Thanks!.

tyt_leng

Chắc bản đó là bản tính phí cho dùng thử, bạn lên trang chủ tải lại bản Free coi được không

Dubhghall

có nhiều cách bạn send google xem.ngày xưa mình hướng dẫn nộp tờ báo cáo thuế toàn kết nối được chút là nó chặn luôn vì 1 ip cài quá nhiều và quá lâu

tieutuxx

Bản Teamviewer của bạn là bản free (chỉ sử dụng phi thương mại). Còn bản Teamviewer ở máy khác bạn đang kết nối mới là bản thương mại hết hạn dùng thử nên nó thông báo không kết nối được, kêu phải có giấy phép hợp lệ. Muốn chắc ăn, bạn thử ở máy khác có Teamviewer free xem đúng không.

Bản Teamviewer của bạn là bản free (chỉ sử dụng phi thương mại). Còn bản Teamviewer ở máy khác bạn đang kết nối mới là bản thương mại hết hạn dùng thử nên nó thông báo không kết nối được, kêu phải có giấy phép hợp lệ. Muốn chắc ăn, bạn thử ở máy khác có Teamviewer free xem đúng không. có lý...Thank bạn, để mình test thử ^^

Xiomar

Dùng bản Free thì TeamViewer vẫn nhận nhầm thành tính phí nếu sử dụng nhiều nhé.

Máy mình bị nhiều lần rồi.

Cách đơn giản nhất là

1. Tắt TeamViewer.

2. Vào Services stop TeamViewer

(Rút gọn 2 bước trên bằng cách gỡ hẳn TeamViewer ra nếu lười).

3. Thay đổi địa chỉ MAC (cách làm google cho dễ hiểu).

4. Cài lại TeamViewer như bình thường.