Fugeltun

mới đầu game thì chơi bình thường nhưng tới đoạn giữa game, bắt đầu đem quân đánh nhau là lag tưng bừng, điều khiển rất khó, cứ như là game nặng quá máy chạy không nổi nữa . Trong khi đó mình ra bật Task Manager xem thì CPU chỉ chạy vài %, RAM chạy chưa hết 2G. Mình có chơi thử game Ninja Blade đòi cấu hình cao hơn aoe nhiều mà chơi lại rất mươt. Bạn nào biết cách khắc phục chỉ mình với

Driver cài đầy đủ(ko phải driver win7 tự nhận đâu nha)

Mình đã thử update driver VGA, update windows nhưng vẫn thế

hoatinhyeu_1001

chắc chơi map biển nên lag đây mà . cái trò này bị lỗi đấy đánh đất liền thì không sao. down thử bản hd về chạy xem đỡ không

Bromleah

chắc chơi map biển nên lag đây mà . cái trò này bị lỗi đấy đánh đất liền thì không sao. down thử bản hd về chạy xem đỡ không mình chơi Random Landmap ban.

bản HD không chơi mạng LAN với bạn được

connie_leong

ai biet chi minh ban dau minh choi không sao may minh co cau hinh cao choi thoi gian duoc vai thang tu dung zo choi scennario trong de che 2 danh kadell lac va bo loi rat nhieu vao rat cham

baby_love_u95

Bạn xem lỗi này gần đây mới phát sinh hay là ngay từ khi cài AOE chơi đã bị vậy rồi?! Nếu mới bị thì có thể bị xung đột phần mềm hay chương trình nào đó chẳng hạn.