bosu_3057

Khi các bạn đăng một video lên youtube, các bạn muốn lượng view của mình tăng lên một cách nhanh chóng. Điều đó thật đơn giản với 2 cách dưới đây:

Cách 1: Click vào link youtube, sau đó đợi thanh load màu xám chạy khoảng 2 - 4 giây rồi F5 và tiếp tục làm như thế. Cách này nên sử dụng kèm với cách chạy Playlist để tăng thêm nhiều view (mở 2 tab, 1 tab dùng cách F5, 1 tab cho Autoplay trong Playlist).

Nếu các bạn thấy được thì xin 1 click vào Link: thanks you!

• Cách 2 ( Đây mới là cách chính) : tăng view bằng Auto Refresh Plus (ứng dụng mà năm ngoái chúng ta đã sử dụng) - Nên nhớ, CHỈ DÙNG CHO GOOGLE CHORME !!!

B1: Nhấn vào link này:

Click vào khung "Add to Chorme" màu xanh dương bên góc phải để cài ứng dụng.

B2: Vào link youtube bằng Google Chorme.

Click vào icon màu xanh dương bên góc phải (ảnh: )

- Lưu ý: nếu có mục Refresh Predefined URL thì copy link vào.

Tuỳ vào tốc độ mạng, bạn sẽ chọn thời gian cho thích hợp. Vì "Time Interval" tính luôn cả thời gian lúc web refresh chứ không riêng thời gian chạy MV nên mình khuyên các bạn canh sao cho đủ time để thanh load chạy 4s. các bạn có thể tick vào ô tròn cuối cùng và ghi số giây mà mình muốn. (ảnh: ).

Sau đó click Start và web sẽ tự động refresh.

Nếu các bạn thấy bài viết có ích thì cho mình xin một click vào link sau: (cấm trẻ em dưới 10 tuổi )

Thanks.

thinhle1712

Refresh chỉ tăng được ít view đầu tiên thôi (cùng lắm là 300 views)
//Bạn này muốn tăng vài trăm view thì dùng cũng được

MacEwen

Thế dùng cái thứ 2, youtube nó có kiểm tra ko, nó đóng băng lượt xem để kiểm tra mà, nó phát hiện thì cũng như không ah

duykaka54

Minh dùng vẫn được mà, nói chung là cứ bật 1 tab để load còn đâu cứ kệ nó mình làm việc khác .

Sorry về tiêu đề nhá. Đêm qua chắc mỏi quá không để ý

xshiro_kut3x

Thế dùng cái thứ 2, youtube nó có kiểm tra ko, nó đóng băng lượt xem để kiểm tra mà, nó phát hiện thì cũng như không ah EM cũng thắc mắc như bác này, ai biết không ????????????????????????

Các chủ đề có liên quan khác