Dermot

mình để ý 3,4 hôm nay là cứ sau 7h tối là mạng nhà mình chán lắm,down thì tốc độ vẫn thế nhưng vào web thì chậm lắm,web nào cũng thế,có ai bị như mình không ?

Freddy

Còn nhiều giải pháp khác là dùng mạng khác, Chất lượng FPT thì đa số ai cũng biết rồi. Đừng tự rước vạ vào thân

greenleaves16

Còn nhiều giải pháp khác là dùng mạng khác, Chất lượng FPT thì đa số ai cũng biết rồi. Đừng tự rước vạ vào thân phán như thánh bro đã sài FPT lần nào chưa?, mình sài FPT dc 3 năm rồi này, tốc độ thì chơi game bao ngon download lúc nào cũng full speed.

Eddison

không phải nói , mình đang sài FPT cũng thấy chán, xài trọn gói 314vnd mờ như đang xài 3G

quephuongct

bấn quá vào thử cái DNS google lại vèo vèo

ai chê chất lượng FPT thì nghĩ lại nhé

Mình dùng FPT thấy không có gì phải phàn nàn về chất lượng. Tất nhiên là tuy đôi lúc có trục trặc, nhưng nói chung vẫn good

Akub

Mình dùng FPT vẫn thấy bình thường mà, sợ lúc trời mua xong nó hay dở chứng thôi

chết chết anh em nói thế mình đây chuẩn bị học trường của nó không biết ở kí túc xá trường nó mà bắt dùng mạng fpt thì... khéo khổ

chất lượng tốt, giá tốt.... nhớ thêm google zô

---------- Bài thêm lúc 23:32 ---------- Bài trước là lúc 23:31 ----------

đôi lúc rớt mạng thì chịu thui

H_T

Tối nào mạng cũng nát. Gọi mấy anh FPT đến thì bảo hệ thống bảo trì. bảo trì cả tháng hay sao ấy!

gabmar_sk

Mình cũng bị vậy, cứ tầm tối là lag. download thì max đường truyền nhưng vào mạng thì chậm như rùa

vietkute1503

mình dùng gói 280k của fpt tầm 3 hôm nay toàn bị mất mang cả ngày luôn nhưng đến tầm 12 rưỡi đêm lại có nhưng siêu chậm^^.ko biết tình trạng còn kéo dài đến bao h.chắc phải gọi bảo trì phát.

Các chủ đề có liên quan khác