heoconnhuquynh

Chào bạn, website của bạn là do tự code, hay thuê bên ngoài?
Có chức năng quản trị không? Nếu có rồi thì bạn vào quản trị đăng thông tin thôi. Chưa có thì hay bạn phải tự code thêm, hay thuê code thêm chức năng thôi :) Chúc vui!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
A Mình mới mở xưởng sản xuất đồ trẻ em hàng cao cấp. Chiến lược bán hàng như thế naòo? ở đâu thì rất m Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
S Quản lý công dân nhập ngũ của xã bằng C# ai biết làm dạng này k chỉ mình với ! mình mới học mak còn Công nghệ thông tin 1
R [PC] Grim Dawn V.0.3.4.5[B26]-[2015 ] bản chuẩn có nhiệm vụ mình đã phải tìm rất mất công mới Download Game 15
F Ai chỉ mình cách active windows 10 Pro với?? Mình cài mới bản download 29/7 Hỏi đáp Tin học 3
X cho mình hỏi Malwarebytes Portable có bản mới chưa ? Phần mềm Portable 2
S Mới đây, tôi có đọc một bài báo viết về một phụ nữ đẻ non mà không biết mình có thai Điều đó có thể Sức khỏe sinh sản 0
A Laptop của mình mới mua nhưng khởi động rất lâu Thủ thuật tin học 2
J Mình đang cần quảng cáo cho sản phẩm mới, ai từng làm việc với social media agency nào rồi, tư vấn c Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 10
H Mình có tìm hiểu dự án IJC@VSIP ở TP. mỚi Bình Dương, thoe bạn nên đâu tư hay không Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
G Mình đang dùng nguồn JETEK 350W. Sau khi đổi card màn hình dời mình có cần phải thay nguồn mới không Hỏi đáp Tin học 0

Các chủ đề có liên quan khác