Zechariah

hiện giờ máy mình dính con vỉut gi mà ẩn folder và làm ra (tạo) folde mới cùng tên.exe và xóa luôn file ghost.

nhờ các bạn chỉ dùm cách khắc phục. và chương trình nào diệt được nó ngoài kas-kis

lx_sh_zip

xóa tay = đĩa hirens bootcd hay dùng chg trình avira vừa được update cũng có thể quét được

selfish_vn

Cách trên vừa giới thiệu.
nói cụ thể hơn là cái AVIRA

Mantotohpa

Trích:

daiphuq9

xóa tay = đĩa hirens bootcd hay dùng chg trình avira vừa được update cũng có thể quét được

Bạn dùng đĩa Boot vào diệt bằng DOS! bạn vào phần antivirut! chọn các ổ đĩa cần quét! mỗi lần chỉ scan được 1 ổ mà thui! khi chay xong bạn chuyển sang ổ khác!

Laurenz

máy đang nhiễm bất cài avira được. các bạn giúp thêm chut nữa nhé.

kas-kis nhiều trước quá mới ra truong luong thấp.

Faer

Trích:

tho300d

máy đang nhiễm bất cài avira được. các bạn giúp thêm chut nữa nhé.

kas-kis nhiều trước quá mới ra truong luong thấp.

Vào Forum rồi mà vẫn nghĩ đến trước mua KAS-KIS à??? sang box Anti virus mấy bro tư vấn cho. ok

Imanol

tui đang bị tương tự bạn nè. tốt nhất là cài lại windows rồi dùng KAV quét

Sydney

Trích:

haconghoan89

tui đang bị tương tự bạn nè. tốt nhất là cài lại windows rồi dùng KAV quét

nói như bạn thì có khi người ta bán thời (gian) gian đi mất , dùng avira hay kis quét được con đó mà mình đang dùng avira và thấy xài rất ổn ( ổn hơn cả khi dùng kis )

Maynor

tui thấy bạn nên vào bõ avira có chỉ dẫn bạn làm ra (tạo) usb quét virus trong trường hợc khẩn cấp bằng avira hay mc afee cũng được

Brocleah

cai do tui bi roi may tui cài cái cmc bi virut do truong trinh van chay binh thuong ma may cung không nang nen tui de den gio chua cai lai windows nua ne

bo_thi_oanh

có thật bạn là sinh viên bất mà lại nghĩ mtoi71 chuyện bỏ trước mua kav không anti vius các bro ở đó chỉ cho

Dano

Ai có lòng tốt cho xin link Vnz chỉ dẫn cách diệt virus trong DOS với hirent boot, mình có cả đĩa lẫn USB hirent boot 9.9 nhưng bất biết diệt trong DOS. Đừng chê nhe còn cùi lắm

Các chủ đề có liên quan khác