Các anh chị cho em hỏi.

Ví dụ em có trang web 1, có link mở trang web 2 khi click chuột, mặc định firefox sẽ nổi trang web 2 lên. Có cách nào mở trang web 2 mà trang web 1 vẫn nổi lên (nghĩa là trang 2 mở nhưng mặc định không được chọn)? Em nhớ mang máng là có cách làm mà giờ quên mất tẹo, hic.

boy_saygoodbye

Các anh chị cho em hỏi.

Ví dụ em có trang web 1, có link mở trang web 2 khi click chuột, mặc định firefox sẽ nổi trang web 2 lên. Có cách nào mở trang web 2 mà trang web 1 vẫn nổi lên (nghĩa là trang 2 mở nhưng mặc định không được chọn)? Em nhớ mang máng là có cách làm mà giờ quên mất tẹo, hic. bác nhấn phím ctrl + click chuột vào link đó thử được không nhé

lanhgia007

bác nhấn phím ctrl + click chuột vào link đó thử được không nhé Ok Thank bác nhìu , được rùi

anna_le

FF các bạn dùng addon tab-mix-plus , cái addon này nó quản lý table tuyệt vời lắm, không cần nhấn ctrl, không cần nhấn chuột giữa , nó vẫn mở thêm table mới , như ảnh các bạn xem nhé

gonsai92

Tools -> Options -> Tab -> bỏ chọn “When I open a link in a new tab, switch to it immediately”

hay dùng cuộn chuột

Nhiều cách lắm

co_ba_la90

Đã thử hết các cách trên nhưng vẫn không hiệu quả vs trang mình cần.Cụ thể:

Cách dùng chuột cuộn thì :

Cách Crt+Click thì :

Còn cách addon tag mix plus vs Default

Tools -> Options -> Tab -> bỏ chọn “When I open a link in a new tab, switch to it immediately” thì vẫn như bình thường.

Bác nào giúp vs send card đt mobi 20k

girl_lonely_812

Các anh chị cho em hỏi.

Ví dụ em có trang web 1, có link mở trang web 2 khi click chuột, mặc định firefox sẽ nổi trang web 2 lên. Có cách nào mở trang web 2 mà trang web 1 vẫn nổi lên (nghĩa là trang 2 mở nhưng mặc định không được chọn)? Em nhớ mang máng là có cách làm mà giờ quên mất tẹo, hic. Có đó bạn làm như ảnh là được

hôm qua bác nói được rồi mà ?? Đc thì được mấy trang không cần. cái trang mình cần thì lại không được cậu ak

levanhai1978

Hiện tại thì các câu trả lời rất bất đồng về ngôn ngữ, ở đây mình xin đưa ra cách chuyển ngôn ngữ trong Firefox nếu bạn nào chưa biết nhé:

Hiện tại là Tiếng Việt:

Hiện tại là Tiếng Anh:

Bạn có thể chèn liên kết web để mọi người cùng kiểm tra và giúp đỡ.

Các chủ đề có liên quan khác