huytu.nguyen

tình hình là mình xài windows 7 untimate. cứ khi nào chơi warcraft xong thì thanh taskbar nó lại bị lỗi ntn :

mọi lần thì khởi động lại máy là nó hết, nhưng lần này lại không được. ai biết cách xử lí giúp với. tks

roomykite

hình thì bạn up lên mấy host như thánh ếch cũng được, sao lại chơi kiểu này, bỏ lên facebook cũng được...

minhtran0397

hình thì bạn up lên mấy host như thánh ếch cũng được, sao lại chơi kiểu này, bỏ lên facebook cũng được... mình fix lại r đấy, sr

Garmann

Giao diện này bạn "độ" phải không ? Có lẻ đoán là bị xung với cái themes giao diện của bạn

shop_xxx

kéo cho nó nằm ngay ngắn lại nhé, sau đó chuột phải chọn Lock the Taskbar cho nó khỏi cựa luôn.

thangantd

chắc bạn dùng bản ghost đã mod giao diện phải không ? đẹp thì có đẹp nhưng dễ dính các lỗi lặt vặt ... bạn kéo cho nó về đúng vị trí rồi "lock the taskbar" là ok

p/s ; bạn nên tham khảo cách up ảnh lên 4rum ở topic của bác locb

mouocxa

chắc bạn dùng bản ghost đã mod giao diện phải không ? đẹp thì có đẹp nhưng dễ dính các lỗi lặt vặt ... bạn kéo cho nó về đúng vị trí rồi "lock the taskbar" là ok

p/s ; bạn nên tham khảo cách up ảnh lên 4rum ở topic của bác locb sao bác nào cũng bảo mình mod ấy nhỉ ? mình cài windows 7 bằng usb, không phải ghost đâu.

phuken_kotaro

Giao diện này bạn "độ" phải không ? Có lẻ đoán là bị xung với cái themes giao diện của bạn mình có cài theme đâu. Dùng hd graphics 4k nó như thế ấy chứ

luong_luyen

kéo cho nó nằm ngay ngắn lại nhé, sau đó chuột phải chọn Lock the Taskbar cho nó khỏi cựa luôn. thế thì được, cơ mà mình lại thích để bên cơ

d_t_kien

sao bác nào cũng bảo mình mod ấy nhỉ ? mình cài windows 7 bằng usb, không phải ghost đâu. bởi vì cái giao diện của bạn nó "hơi bị khác" so với giao diện chuẩn của windows 7

phuongzin78

là sao ? là không có Lock the Taskbar hay là có nhưng ấn không dc ?? tick vào đấy rồi nhưng không được

Các chủ đề có liên quan khác