lovely_bear199

Em vừa bị viêm nang lông, da lại khô, về mùa lạnh da bong vẩy, tróc lên trông rất xấu và khó chịu. Xin giúp em loại thuốc chữa nó với?

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
L Có ai vừa bị thế này không? Hỏi đáp Tin học 2
D Một sản phẩm có thể vừa bị kiện chống bán pháp giá, vừa bị kiện chống trợ cấp xuất khẩu hay không, t Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
M Bác sĩ ơi, em vừa bị té xe, tay chân và mặt trầy xước nhiều, cần ăn uống kiêng cữ thế nào để mau làn Ẩm thực 1
K Bà em bị bệnh gút đã lâu, vừa qua trên mạng có một viện gút chuyên điều trị bệnh gút Sức khỏe 4
S Khi vừa bị thương xong, có cách gì để ngăn chặn không cho sẹo hình thành? Sức khỏe 2
M Các mẹ thường chuẩn bị đồ ăn sáng như nào cho gia đình vừa nhanh vừa đầy đủ dinh dưỡng? Ẩm thực 1
H Vừa qua, do sử dụng kem và phấn trang điểm lạ, nên hiện nay da mặt em bị dị ứng. Vậy em phải làm gì Sức khỏe 5
N Máy tính của em chạy chậm lắm, vừa bị virus. Xin hướng dẫn dùm em cài đặt như thế nào để em diệt nha Hỏi đáp Tin học 3
R Vừa rồi em có uống thuốc tránh thai cấp tốc nhưng viên thứ 2 em uống muộn mất 3 tiếng rưỡi vậy có bị Sức khỏe 0
O Vừa rồi, em thi tốt nghiệp, nhưng không may em đã bị đau đột xuất, khiến em phải bỏ thi môn thứ 3, đ Việc làm 1

Các chủ đề có liên quan khác